రుషికొండ సచివాలయం… నిజం చెప్పలేని దొంగ పాలన!

రుషికొండపై జగన్ రెడ్డి సీఎంఓ చేస్తున్నాడని, అది తప్పని మంత్రి బొత్స సత్యనారాయణ తరచూ వాదిస్తున్నారు. అది కూడా మీడియా కెమెరాలే సాక్ష్యం. కానీ అక్కడ కొట్టుకుపోతున్న ఇళ్లు.. ఇంపోర్టెడ్ ఫర్నీచర్ చూస్తే అందరి మైండ్ బ్లాంక్ అవుతుంది. ఎవరినీ దగ్గరకు వెళ్లనివ్వడం లేదు, కానీ బైర్లు తినే ఖర్చుతో వాటిని కడుగుతూనే ఉన్నారు. రోడ్డుపై నుంచి డ్రోన్ ఫుటేజీ చూసిన వారికి జగన్ రెడ్డి ప్రజా ధనాన్ని దుర్వినియోగం చేస్తున్నాడనే విషయం అర్థమవుతోంది. పవన్ కళ్యాణ్ రుషికొండ పర్యటన తర్వాత ప్రజల్లో ఈ అంశంపై విస్తృత చర్చ జరుగుతోంది.

సచివాలయం అని వైసీపీ ప్రకటన

రుషికొండపై దాడి చేస్తున్నది సచివాలయం అని వైసీపీ అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ ప్రకటించింది. ఇది చూసి చాలా మంది “అబ్బా.. చా” అనకుండా ఉండలేకపోతున్నారు. ప్రభుత్వం ఏం చేస్తుందో చెప్పలేని నీచమైన పాలన సాగిస్తోందని రుషికొండను చూస్తే అర్థమవుతోంది. ఆ తర్వాత కార్యదర్శులు, సీఎంఓలు ఒక్కరే అనడంలో ఆశ్చర్యం లేదు. ఎందుకంటే అది వైసీపీ మాత్రమే చేయగలదు.

టూరిజం ప్రాజెక్టు అన్నారు…నిజం చెప్పలేదా?

వాస్తవానికి రుషికొండపై టూరిజం ప్రాజెక్టును నిర్మిస్తున్నారు. ఆ పేరుతో నిధులు మంజూరు చేసి.. అనుమతులు తీసుకున్నారు. కానీ అనుమతులకు మించి తవ్వి.. ఇళ్లను ధ్వంసం చేస్తున్నారు. అక్కడ రుషికొండకు ఎలాంటి నష్టం జరగని రిసార్ట్‌ను ధ్వంసం చేసి.. జగన్ రెడ్డి క్యాంపు కార్యాలయాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. కానీ.. అసలు నిజం చెప్పలేని దొంగ పాలిస్తున్నాడు… రోజురోజుకూ లీక్ చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు సెక్రటేరియట్ అంటున్నారు… కానీ సచివాలయ నిర్మాణానికి, ఇల్లు కట్టడానికి తేడా తెలియనంత అమాయకులా?

చేసేది చెప్పలేని దొంగను పాలిస్తే? కాకపోతే ఏంటి?

ప్రభుత్వం ఏం చేస్తుందో ప్రజలకు చెప్పాలి. పారదర్శకంగా ఉండండి. కానీ హోటల్ కట్టిస్తున్నామని… సచివాలయం అని చెప్పి… జీవోలు గోప్యంగా ఉంచడమే దొంగ పాలన అని సీఎం క్యాంపు కార్యాలయం నిర్మించడం. ఈ దొంగ పాలించినా ఒకటే. ఎందుకంటే… ప్రజాధనం పాలకుల సొత్తు కాదు.. పన్నుల రూపంలో ప్రజలు వసూలు చేసిన సొమ్ము.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *