జవాన్ : షారుక్ జవాన్ సినిమాపై పోలీస్ కేసు.. ఎందుకో తెలుసా..?

షారుఖ్ ఖాన్ చిత్రం ‘జవాన్’ పఠాన్ తర్వాత బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రం. సెప్టెంబర్ 7న విడుదల కానున్న ఈ సినిమాకు సంబంధించి పోలీస్ స్టేషన్‌లో కేసు ఉంది.

జవాన్ : షారుక్ జవాన్ సినిమాపై పోలీస్ కేసు.. ఎందుకో తెలుసా..?

జవాన్ సెట్స్ నుండి వీడియో క్లిప్‌లను ఎవరు లీక్ చేశారనే దానిపై షారుఖ్ ఖాన్ కేసు నమోదు చేశాడు

జవాన్: బాలీవుడ్ కింగ్ షారుఖ్ ఖాన్ పఠాన్ చిత్రంతో బ్లాక్ బస్టర్ రీఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఈ సినిమా తర్వాత షారుక్ నటిస్తున్న చిత్రం ‘జవాన్’. తమిళ దర్శకుడు అట్లీ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. తన సొంత నిర్మాణ సంస్థ రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై షారుఖ్ స్వయంగా నిర్మిస్తుండడంతో ప్రేక్షకుల్లో మరింత క్యూరియాసిటీ ఏర్పడింది. ఇటీవలే విడుదలైన ఈ సినిమా ట్రైలర్ అంచనాలను మరింత పెంచేసింది. ఈ సినిమా విడుదల కోసం ప్రేక్షకులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

చిరంజీవి : భోళా శంకర్ అయిపోయాడు.. చిరు నెక్స్ట్ ఏంటి? ఆ దర్శకుడితో బర్త్ డే సినిమా అనౌన్స్ మెంట్?

ఇదిలావుంటే, ఈ చిత్ర యూనిట్ కాస్త ఇబ్బందిగా మారింది. సినిమాకు సంబంధించిన కొన్ని క్లిప్‌లు లీక్ అయ్యాయి. ఆ క్లిప్‌లు సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేయడంతో వైరల్‌గా మారాయి. ఇక ఈ విషయాన్ని షారుక్ చాలా సీరియస్‌గా తీసుకున్నాడు. రెడ్ చిల్లీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ తరపున పోలీస్ స్టేషన్‌లో కేసు పెట్టాడు. సినిమా సెట్‌లలోని క్లిప్‌లను దొంగిలించి పోస్ట్ చేసిన వారిపై తగిన చర్యలు తీసుకోవాలని ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ చట్టంలోని సెక్షన్ల కింద ముంబైలోని శాంతాక్రజ్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదైంది.

Sridevi Birthday : నేడు శ్రీదేవి పుట్టినరోజు.. గూగుల్ స్పెషల్ డూడుల్

ఈ చిత్రం నుండి షారుక్ ఖాన్ షేవ్ లుక్‌కి సంబంధించిన రెండు చిత్రాలు మరియు వీడియోలు లీక్ అయినట్లు సమాచారం. విజయ్ సేతుపతి, నయనతార, సన్యా మల్హోత్రా, ప్రియమణి ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 7న విడుదల కానుంది. దీపికా పదుకొణె, తమిళ హీరో విజయ్ అతిథి పాత్రల్లో కనిపించబోతున్నారు. షారుఖ్‌ ఖాన్‌ ద్విపాత్రాభినయంలో కనిపించబోతున్నారు. అనిరుధ్ రవిచందర్ సంగీతం సమకూర్చారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *