వైసీపీకి విపక్షాల తాట తీసేందుకు ఏపీ పోలీస్ “స్పెషల్ బ్రాంచ్”!

వైసీపీ కోసం పని చేసేందుకు ఆంధ్రప్రదేశ్ పోలీస్ శాఖలో ప్రత్యేక విభాగాన్ని ఏర్పాటు చేశారు. అది రాష్ట్ర స్థాయిలోనూ.. జిల్లా స్థాయిలోనూ ఉంటుంది. వైసీపీకి వ్యతిరేకంగా పనిచేసే వారిని గుర్తించి కేసులు పెట్టి జైల్లో పెట్టడమే ఈ స్పెషల్ బ్రాంచ్ ఉద్దేశం. ఇప్పటికే నాలుగేళ్లుగా ఇలా చేస్తున్నా.. ఎన్నికల ముందు మాత్రం ఎవరినీ వదిలిపెట్టకూడదని నిర్ణయించుకున్నారు.

రాష్ట్రంలో జరుగుతున్న పరిణామాలపై డీజీపీ రెడ్డి స్పందించడం లేదు. ప్రతిపక్ష నేతపై హత్యాయత్నం. నేరాలు ఘోరమైనా వారు పట్టించుకోరు. వైసీపీ నేతలు తమ పోలీసులను కుక్కల్లా కొడుతున్నారు. కానీ వైసీపీకి కావాల్సిన ప నులు చేయ డంలో… ఫేక్ క్యాంపెయిన్ ల ను ఎదుర్కోవ డానికి ప్ర త్యేక శాఖ ను ఏర్పాటు చేశారు.

పోలీసుల దృష్టిలో ఫేక్ క్యాంపెయిన్ అంటే వైసీపీపై నిజాలు చెప్పడమే. నిజం చెప్పినా తప్పుడు ప్రచారం అంటారు. వైసీపీ నేతలైతే ఎలాంటి అసత్య ప్రచారాలు చేస్తారో. ఎందుకంటే వారికి ఏపీ పోలీసు చట్టం, రాజ్యాంగంలో వెసులుబాటు ఉంది. అత్యంత దారుణమైన అసత్య ప్రచారం జరుగుతోందని… ఒక్క పోలీసు అధికారి కూడా పట్టించుకోవడం లేదు. వైసీపీ చేస్తున్న తప్పుడు పనుల గురించి చెబితే మండిపడుతున్నారు.

పోలీసులు ప్రజలను సమానత్వంతో చూడకుండా ఒక సమూహం కోసం పనిచేయడం ప్రారంభిస్తే, రాష్ట్ర పతనం ప్రారంభమవుతుంది. ఏపీలో ఇదే జరుగుతోంది. ఎన్నికల ముందు ఇంకెంత జరుగుతుందో చెప్పలేం.. కానీ ఎవరో వచ్చి ఈ పతనాన్ని చక్కదిద్దలేరు. నష్టపోయిన వారికి అధికారం వస్తే మరింత పగ తీర్చుకుంటారు. దాని వల్ల పరిస్థితి దిగజారితే తప్ప.. ఎవరికీ ప్రయోజనం ఉండదు. దీన్ని ప్రారంభించిన వారిదే బాధ్యత. వాళ్ళు పోలీసులు అవుతారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *