సంయుక్త: మరో సినిమా ఛాన్స్ కొట్టేసి రెమ్యునరేషన్ కూడా పెంచేసింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-14T15:56:47+05:30 IST

ఆమె ఇప్పటివరకు నాలుగు తెలుగు సినిమాలు చేసింది, వాటిలో నాలుగు వరుసగా హిట్స్. ఇప్పుడు తమ సినిమాలో ఆమె ఉంటేనే హిట్ అంటున్నారు, ఆమె మరెవరో కాదు సంయుక్త. ఇప్పుడు మరో పీరియాడికల్ డ్రామా సినిమా తెరపైకి వచ్చింది, పారితోషికం కూడా అంతే.

సంయుక్త: మరో సినిమా ఛాన్స్ కొట్టేసి రెమ్యునరేషన్ కూడా పెంచేసింది

సంయుక్త

మలయాళ అమ్మాయి సంయుక్త పవన్ కళ్యాణ్ మరియు రానా దగ్గుబాటిల మల్టీ స్టారర్ మూవీ ‘భీమ్లా నాయక్’ #BheemlaNayak తో తన అరంగేట్రం చేసింది. ఆ సినిమాతో మంచి పేరు తెచ్చుకుని త్వరలో కళ్యాణ్ రామ్ (నందమూరి కళ్యాణ్‌రామ్) సరసన ‘బింబిసార’ #బింబిసారలో నటించింది. ఆ సినిమా కూడా పెద్ద హిట్ అయింది. ఈ రెండు సినిమాలు హిట్ అయిన తర్వాత పెద్ద స్టార్ ధనుష్ సరసన నటించిన మూడో చిత్రం ‘సార్’ #సర్. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో కూడా విడుదలైంది. ఈ మూడో సినిమా కూడా భారీ విజయాన్ని సాధించి సంయుక్తను లక్కీ మస్కట్‌గా మార్చింది.

సంయుక్త4.jpg

ఇలా మూడు వరుస హిట్ల తర్వాత సాయిధరమ్ తేజ్ సరసన ‘విరూపాక్ష’ సినిమా తెరకెక్కింది. అది ఇంకా పెద్ద హిట్ అయింది. తెలుగులో వరుసగా నాలుగు సినిమాలు చేసి నాలుగు హిట్లు కావడం అరుదు. ఆమెను లక్కీ మస్కట్ అని పిలిచేవారు, కానీ ఈ నాలుగో సినిమా హిట్ అయిన తర్వాత, ఆమె కాస్త గోల్డెన్ లెగ్‌గా మారింది. వరుసగా సినిమాలు చేస్తూ వస్తున్న సంయుక్త ఇప్పుడు మరో సినిమా అంగీకరించిందనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

సంయుక్త3.jpg

చేతిలో ‘దెయ్యం’ సినిమా #దెయ్యం. కళ్యాణ్ రామ్ తో ఇది రెండోసారి. ఈ సినిమా కాకుండా సంయుక్త నిఖిల్ సిద్ధార్థతో ఓ సినిమా చేస్తున్నట్టు సమాచారం. నిఖిల్ తాజా చిత్రం ‘గూఢచారి’ #గూఢచారి విడుదలైంది కానీ థియేటర్లలో పెద్దగా ఆడలేదు. అయితే ఇప్పుడు నిఖిల్ రెండు సినిమాలు చేస్తున్నాడు అందులో ఒకటి ‘స్వయంభు’ #స్వయంభు. ఈ సినిమాలో నిఖిల్ సరసన సంయుక్త నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఏకంగా నాలుగు హిట్స్ ఇచ్చిన సంయుక్త తన పారితోషికాన్ని కూడా పెంచేసిందని అంటున్నారు.

సంయుక్త2.jpg

మరో ఆసక్తికరమైన అంశం ఏమిటంటే, ఆమె నటించిన చాలా సినిమాలు పీరియాడికల్ డ్రామాలు. ధనుష్ తో ‘సర్’, సాయి ధరమ్ తేజ్ తో ‘విరూపాక్ష’, ‘బింబి సారా’, రాబోయే ‘డెవిల్’ అన్నీ పీరియాడికల్ డ్రామా కథలే. వీటన్నింటిలో ఆమె నటించడం యాదృచ్ఛికం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-14T15:56:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *