రాహుల్ గాంధీ: కూరగాయల వ్యాపారి రామేశ్వర్‌తో రాహుల్ గాంధీ భోజనం చేస్తున్న వీడియో వైరల్‌గా మారింది

కూరగాయల వ్యాపారి రామేశ్వర్‌తో కలిసి రాహుల్ గాంధీ భోజనం చేశారు. ఆయన కష్టసుఖాలను అడిగి తెలుసుకున్నారు. ఆయనతో కలిసి భోజనం చేస్తున్న ఫోటోలను రాహుల్ తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో షేర్ చేశారు.

రాహుల్ గాంధీ: కూరగాయల వ్యాపారి రామేశ్వర్‌తో రాహుల్ గాంధీ భోజనం చేస్తున్న వీడియో వైరల్‌గా మారింది

రాహుల్ గాంధీ

రాహుల్ గాంధీ: పెరుగుతున్న ధరల కారణంగా తన దయనీయ పరిస్థితి గురించి మాట్లాడిన కూరగాయల వ్యాపారి రామేశ్వర్ యొక్క వీడియో ఇటీవల వైరల్ అయ్యింది. కాంగ్రెస్ చీఫ్ రాహుల్ గాంధీ ఆయనతో కలిసి భోజనం చేశారు. ఈ విషయాన్ని రాహుల్ గాంధీ స్వయంగా ట్వీట్ చేశారు. వీరిద్దరూ లంచ్ చేస్తున్న ఫోటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

రాహుల్ గాంధీ : ప్రతి భారతీయుడి గొంతుకగా భారతమాత… రాహుల్ గాంధీ స్వాతంత్ర్య దినోత్సవ శుభాకాంక్షలు

ఇటీవల కూరగాయల మార్కెట్‌లో ఖాళీ బండితో రామేశ్వర్ అనే రైతు కనిపించాడు. కారణం ఏమిటని మీడియా ప్రశ్నించగా.. ధర ఎక్కువగా ఉండడంతో టమాటా కొనలేకపోతున్నామని చెప్పారు. మీరు ఇతర కూరగాయలు కొనుగోలు చేస్తారా? అని ప్రశ్నించగా తన వద్ద డబ్బులు లేవని కన్నీరుమున్నీరయ్యాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ఈ వీడియో చూసిన రాహుల్‌తో పాటు కాంగ్రెస్ నేతలు ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడ్డారు. ఇక రాహుల్ గాంధీని కలవాలనుకుంటున్నట్లు రామేశ్వర్ ఆ వీడియోలో తెలిపారు. అతని కోరిక నెరవేరింది. రాహుల్ గాంధీ రామేశ్వర్‌ను ఆహ్వానించి ఆయనతో కలిసి భోజనం చేశారు. ఆయన కష్టసుఖాలను అడిగి తెలుసుకున్నారు. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా రాహుల్ గాంధీ తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో తెలిపారు @రాహుల్ గాంధీ) భాగస్వామ్యం చేయబడింది.

హేమమాలిని వైరల్ కామెంట్ : రాహుల్ గాంధీ ఫ్లయింగ్ కిస్ చూడలేదు… ఎంపీ హేమమాలిని సంచలన వ్యాఖ్యలు

‘రామేశ్వర్ జీ జీవించి ఉన్న వ్యక్తి! కోట్లాది మంది భారతీయుల సహజ స్వభావాన్ని ఆయనలో చూడవచ్చు. ఎలాంటి క్లిష్ట పరిస్థితులనైనా చిరునవ్వుతో ఎదుర్కొనే వారు నిజంగా ‘భారత్ భాగ్య విధాత’ అని రాహుల్ గాంధీ తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో హిందీలో పోస్ట్ చేశారు. ఇప్పుడు ఈ ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది. ‘రాహుల్ గాంధీ నిజమైన ప్రజానాయకుడు’ అని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *