చైనా: పర్వతారోహకుల కోసం భారీ పర్వతంపై స్నాక్స్ స్టోర్

చైనాలోని భవనాలు అద్భుతంగా ఉన్నాయి. భారీ పర్వతంపై పర్వతారోహకుల కోసం నిర్మించిన స్టాక్ స్టోర్ అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది. అసలు అక్కడికి ఎవరు వెళతారు? ఎవరు నిర్వహిస్తారు? అంటూ నెటిజన్లు ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

చైనా: పర్వతారోహకుల కోసం భారీ పర్వతంపై స్నాక్స్ స్టోర్

చైనా

చైనా: అక్కడ భారీ పర్వతాలను అధిరోహిస్తున్నప్పుడు మీకు ఆకలిగా ఉందా? బాగా అలిసిపోయి? టెన్షన్ లేదు. పర్వతం మీద ఒక దుకాణం వేలాడుతూ ఉంది. మీరు అక్కడ ఆకలితో ఉండవచ్చు. విశ్రాంతి తీసుకోవచ్చు. వామ్మో.. ఎక్కడుంది? ఆ నిర్మాణం ఎలా జరిగింది?

చైనాలో వన్ డే మ్యారేజ్: చైనాలో ఒక్కరోజు ‘వధువు’కి డిమాండ్ పెరుగుతోంది

చైనాలో సహజసిద్ధమైన అద్భుతాలతో పాటు మానవ నిర్మిత భవనాలు అబ్బురపరుస్తాయి. అవి అక్కడి ఇంజనీర్ల ప్రతిభను ప్రతిబింబిస్తాయి. అక్కడ ఓ భారీ పర్వతంపై వేలాడదీసిన స్టాక్స్ స్టోర్ ఇప్పుడు అందరినీ ఆకర్షిస్తోంది. చిన్న చెక్క పెట్టెలా కనిపించే ఈ దుకాణాన్ని అన్ని సౌకర్యాలతో నిర్మించారు. ఈ దుకాణం అధిరోహకులకు ఫలహారాలను అందిస్తుంది. ఈ స్టోర్ 2018లో ప్రావిన్స్‌లోని పింగ్‌జియాంగ్ కౌంటీలోని జిన్యుజాయ్ నేషనల్ జియోలాజికల్ పార్క్‌లోని పర్వతంపై ప్రారంభించబడింది. ఇక్కడి కార్మికులు జిప్ లైన్లను ఉపయోగించి దుకాణాన్ని తెరుస్తారు. ఈ స్టోర్ ఫోటోలు ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతున్నాయి. స్టోర్ ఎలా పని చేస్తుంది? ఎవరు నిర్వహిస్తారు? అని తెలుసుకోవాలని నెటిజన్లు ఆసక్తి చూపుతున్నారు.

అంతర్జాతీయ లెఫ్‌తాండర్స్ డే: ఎడమచేతి వాటం ఎక్కువగా ఉన్న దేశం ఏది? చైనాలో చాలా తక్కువ మంది ఎందుకు ఉన్నారో తెలుసా?

ఈ స్టోర్‌లో ప్రొఫెషనల్ రాక్ క్లైంబర్లు మాత్రమే పనిచేస్తున్నారు. వారు విక్రయించే అన్ని వస్తువులను ప్రత్యేక తాడు కన్వేయర్ ద్వారా దుకాణానికి రవాణా చేస్తారు. స్టోర్‌లో ఒక వ్యక్తికి మాత్రమే స్థలం ఉంది. @gunsnrosesgirl3 అనే ట్విట్టర్ యూజర్ షేర్ చేసిన ఫొటోలను చూసిన నెటిజన్లు ‘ఇక్కడ షాపింగ్ చేయాలంటే భయంగా ఉంది’.. ‘చాలా వింతగా ఉంది.. నమ్మశక్యంగా లేదు’ అని అభిప్రాయపడ్డారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *