సాయి ధరమ్ తేజ్ : నటుడు నరేష్ తనయుడు సాయి ధరమ్ తేజ్.. తెలుసా..?

సీనియర్ నటుడు నరేష్ కొడుకు.. హీరో, డైరెక్టర్ అని మీలో ఎంతమందికి తెలుసు..? అతనే సాయి ధరమ్ తేజ్ కూడా..

సాయి ధరమ్ తేజ్ : నటుడు నరేష్ తనయుడు సాయి ధరమ్ తేజ్.. తెలుసా..?

నరేష్ తనయుడు నవీన్ విజయ కృష్ణ సాయి ధరమ్ తేజ్ సత్య దర్శకుడు

సాయిధరమ్ తేజ్: సుప్రీమ్ హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ ఇటీవల విరూపాక్ష మరియు బ్రో చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను వెంటనే పలకరించారు. ఆ మధ్య కొత్త దర్శకుడితో సినిమా అనౌన్స్ చేసినా ఇప్పటి వరకు సెట్స్ పైకి వెళ్లలేదు. ఇదిలావుంటే, తేజ్ గతంలో ‘సత్య’ అనే షార్ట్ ఫిల్మ్‌లో నటించాడు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. అయితే ఆ సినిమాకు టాలీవుడ్ సీనియర్ నటుడు నరేష్ తనయుడు దర్శకత్వం వహించాడని మీలో ఎంతమందికి తెలుసు..?

అక్షయ్ కుమార్: అక్షయ్ ఎట్టకేలకు భారత పౌరసత్వం పొందాడు.

నవీన్ విజయ కృష్ణ (నవీన్ విజయ కృష్ణ) నరేష్ కొడుకుగా ఇండస్ట్రీకి పరిచయమై హీరోగా కూడా ఓ సినిమా చేశాడు. మహానటి కీర్తి సురేష్ కథానాయికగా నటించిన ఈ సినిమా ‘ఐనా వస్తువు నుష్’ టైటిల్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఆ తర్వాత ‘ఊరంతా ఆఖ్యరారు’ అనే మరో సినిమాలో కూడా నటించాడు. కానీ హీరోగా మాత్రం మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకోలేకపోయాడు. కాగా నవీన్‌, సాయి ధరమ్‌ తేజ్‌లు చదువుకునే కాలం నుంచి మంచి స్నేహితులు. అలాగే కాలేర్ స్వాతి కూడా వీరికి స్నేహితురాలు.

రెబా మోనికా: బ్రో సినిమా కోసం రెబా మోనికా ఆడిషన్ చేసి.. సోషల్ మీడియాలో ఛాన్స్ కొట్టేసింది.. ఏమైంది..?

ఈ ముగ్గురితో పాటు మరికొందరు మిత్రులు ‘సత్య’ అనే ఫీచర్ ఫిల్మ్ తీశారు. దేశం కోసం ప్రాణాలర్పించే సైనికులే కాదు, దేశం కోసం తమ భర్తలను పంపి త్యాగాలు చేసే వారి భార్యలను కూడా చూపించేలా ఈ సినిమా రూపొందింది. 23 నిమిషాల ఈ చిత్రంలో 6 నిమిషాల పాట ఉంటుంది. స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం సందర్భంగా ఆగస్టు 15న ఈ చిత్రంలోని పాటను విడుదల చేశారు. అయితే సినిమా ఎప్పుడు విడుదలవుతుందనేది మాత్రం ప్రకటించలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *