బెన్ స్టోక్స్: ప్రపంచకప్‌కు ముందే బెన్ స్టోక్స్ కీలక నిర్ణయం.. భారత్‌కు షాక్..!

వన్డే ప్రపంచకప్ ప్రారంభానికి ఇంకా 50 రోజుల సమయం మాత్రమే ఉంది. ఈ క్రమంలో ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ అభిమానులకు శుభవార్త అందింది.

బెన్ స్టోక్స్: ప్రపంచకప్‌కు ముందే బెన్ స్టోక్స్ కీలక నిర్ణయం.. భారత్‌కు షాక్..!

బెన్ స్టోక్స్

బెన్ స్టోక్స్ ODI రిటైర్మెంట్ రివర్స్ : ODI ప్రపంచ కప్ ప్రారంభం కావడానికి 50 రోజులు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాయి. ఈ క్రమంలో ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ అభిమానులకు శుభవార్త అందింది. టీమిండియా టెస్ట్ కెప్టెన్, స్టార్ ఆల్ రౌండర్ బెన్ స్టోక్స్ వన్డేలు ఆడేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. వన్డేల్లో రిటైర్మెంట్ నిర్ణయంపై వెనక్కి తగ్గాడు. ప్రపంచకప్ నేపథ్యంలో బెన్ స్టోక్స్ జట్టులో ఉంటే బాగుంటుందని భావించిన ఇంగ్లండ్ క్రికెట్ బోర్డు, వన్డే కెప్టెన్ జోస్ బట్లర్.. ఈ మేరకు స్టోక్స్ ను ఒప్పించడంలో సఫలమయ్యారు.

2019 వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ఇంగ్లండ్ విజయంలో బెన్‌స్టోక్స్ కీలక పాత్ర పోషించాడు. ఫైనల్ మ్యాచ్ లో అతడు ఆడిన ఇన్నింగ్స్ గురించి ఎంత చెప్పినా తక్కువే అవుతోంది. ఓ వైపు వికెట్లు పడుతున్నా.. స్టోక్స్ ఒంటరి పోరాటం చేశాడు. చివరికి క్రికెట్‌కు పుట్టినిల్లు అయిన తన జట్టుకు వన్ వరల్డ్ కప్ అందించాడు. ఇంగ్లండ్‌కు ఇదే తొలి వన్డే ప్రపంచకప్ కావడం గమనార్హం.

పీసీబీ: పాకిస్థాన్ క్రికెట్ బోర్డు సొంత అభిమానులే ట్రోల్ చేస్తున్నారు.

ఆ తర్వాత గాయాలు మరియు ఫిట్‌నెస్ సమస్యల కారణంగా స్టోక్స్ గత ఏడాది వన్డేలకు రిటైర్మెంట్ ప్రకటించాడు. ఆ తర్వాత, అతను సుదీర్ఘ ఫార్మాట్‌కు కెప్టెన్‌గా ఎంపికయ్యాడు మరియు తన బేస్‌బాల్ శైలితో తన జట్టుకు అద్వితీయ విజయాలను అందించాడు. అయితే అక్టోబర్ 5 నుంచి భారత్ వేదికగా జరగనున్న వన్డే ప్రపంచకప్ లో ఆల్ రౌండర్ స్టోక్స్ ఆడితే.. తమ జట్టు మరోసారి కప్ గెలుస్తుందని ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ బోర్డు అభిప్రాయపడింది.

ఈ విషయమై స్టోక్స్‌తో పలుమార్లు చర్చించారు. వన్-డే కెప్టెన్ జోస్ బట్లర్ కూడా స్టోక్స్‌తో టచ్‌లో ఉన్నాడు మరియు అతనిని మళ్లీ ODIల్లో ఆడేలా ఒప్పించాడు. అతను అంగీకరించిన తర్వాత, స్టోక్స్ న్యూజిలాండ్‌తో ఇంగ్లాండ్ ఆడబోయే ODI మరియు T20 సిరీస్‌లకు ఎంపికయ్యాడు.

ODI ప్రపంచ కప్ 2023 : ప్రపంచ కప్ చక్కిలిగింతలు కావాలా.. ఇక్కడ నమోదు చేసుకోండి

మరియు స్టోక్స్ ప్రపంచ కప్ జట్టులో భాగం అవుతాడు. స్టోక్స్ జట్టులోకి రావడంతో ఇంగ్లండ్ బలం రెట్టింపు అయింది. ఇది ఒక విధంగా భారత్‌ను దెబ్బతీస్తుంది.

న్యూజిలాండ్‌తో సిరీస్‌ కోసం..

ఇంగ్లండ్ వన్డే జట్టు: జోస్ బట్లర్ (కెప్టెన్), మోయిన్ అలీ, గుస్ అట్కిన్సన్, జానీ బెయిర్‌స్టో, సామ్ కర్రాన్, లియామ్ లివింగ్‌స్టోన్, డేవిడ్ మలన్, ఆదిల్ రషీద్, జో రూట్, జాసన్ రాయ్, బెన్ స్టోక్స్, రీస్ టోప్లీ, డేవిడ్ విల్లీ, మార్క్ వుడ్, క్రిస్ వోక్స్

ఇంగ్లండ్ టీ20 టీమ్: జోస్ బట్లర్ (కెప్టెన్), రెహాన్ అహ్మద్, మొయిన్ అలీ, గుస్ అట్కిన్సన్, జానీ బెయిర్‌స్టో, హ్యారీ బ్రూక్, సామ్ కర్రాన్, బెన్ డకెట్, విల్ జాక్స్, లియామ్ లివింగ్‌స్టోన్, డేవిడ్ మలన్, ఆదిల్ రషీద్, జోష్ టంగ్, జాన్ టర్నర్, ల్యూక్ డబ్ల్యూ.

రిషబ్ పంత్ : అభిమానులకు శుభవార్త.. పంత్ రీఎంట్రీకి ముహూర్తం ఫిక్స్..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *