సల్ ఖాన్ తో బిల్ గేట్స్ : సల్మాన్ ఖాన్ కి ఓ ఆలోచన.. సల్ ఖాన్ ఎవరో తెలుసా..? క్లారిటీ ఇచ్చిన బిల్ గేట్స్..!

సల్మాన్ ఖాన్.. సల్ ఖాన్.. ఈ ఇద్దరు వేర్వేరు రంగాలకు చెందిన వారు.. పేర్లు వినగానే కంగారు పడిపోతాం. సల్‌ఖాన్‌ను బిల్ గేట్స్ అడిగిన ప్రశ్న ఇది.. అప్పుడు ఏం చెప్పాడు?

సల్ ఖాన్ తో బిల్ గేట్స్ : సల్మాన్ ఖాన్ కి ఓ ఆలోచన.. సల్ ఖాన్ ఎవరో తెలుసా..?  క్లారిటీ ఇచ్చిన బిల్ గేట్స్..!

సల్ ఖాన్‌తో బిల్ గేట్స్

సాల్ ఖాన్‌తో బిల్ గేట్స్ : మైక్రోసాఫ్ట్ సహ వ్యవస్థాపకుడు బిల్ గేట్స్ ఇటీవల ఖాన్ అకాడమీ వ్యవస్థాపకుడు సాల్ ఖాన్‌ను ఇంటర్వ్యూ చేశారు. ఈ ఇంటర్వ్యూలో ‘సల్మాన్ ఖాన్‌తో మీరు ఎప్పుడైనా గందరగోళానికి గురయ్యారా?’ అని వ్యంగ్యంగా అడిగాడు. దానికి సల్ ఖాన్ ఏం చెప్పాడు?

బిల్ గేట్స్: నాన్న చనిపోయిన తర్వాత నిద్ర విలువ తెలుసుకున్నాను.. రోజుకు ఎన్ని గంటలు నిద్రపోవాలో చెప్పిన బిల్ గేట్స్

బిల్ గేట్స్ ఇటీవలే ‘అన్ కన్ఫ్యూజ్ మీ’ అనే పాడ్‌కాస్ట్‌ను ప్రారంభించాడు. రెండవ ఎపిసోడ్‌లో ఖాన్ అకాడమీ వ్యవస్థాపకుడు సల్ ఖాన్ ఉన్నారు. ఖాన్ అకాడమీ ఒక లాభాపేక్ష లేని అమెరికన్ విద్యా సంస్థ. విద్యార్థులకు ఉచిత ఆన్‌లైన్ విద్యను అందించడంలో సహాయపడుతుంది. సల్ ఖాన్‌తో బిల్ గేట్స్ ఇంటర్వ్యూలో, అతను చాలా విషయాల గురించి మాట్లాడాడు. అయితే బాలీవుడ్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ ఫోటోను పట్టుకుని బిల్ గేట్స్ సల్ ఖాన్ ను ఓ సరదా ప్రశ్న అడిగాడు. ‘సాల్ ఖాన్ కోసం వెబ్ సెర్చ్ చేస్తే ఈ కుర్రాడిని మీరు కనుగొనవచ్చు. సల్మాన్ ఖాన్ పేరు విని మీరు ఎప్పుడైనా గందరగోళానికి గురయ్యారా?’ నవ్వుతూ అడిగాడు.

దానికి సల్ ఖాన్ నిజంగానే అయోమయంలో పడ్డానని చెప్పాడు. ఖాన్ అకాడమీ మొదలైన రోజుల్లో తనకు సల్మాన్ అభిమానుల నుంచి ‘ఐ లవ్ హిమ్.. నీకు మ్యాథ్స్ కూడా వచ్చిందో లేదో మాకు తెలియదని’ లేఖలు వచ్చాయని సల్ ఖాన్ చెప్పాడు. సల్ ఖాన్ సమాధానానికి బిల్ గేట్స్ పెద్దగా నవ్వాడు. అంతేకాదు 2015లో తాను ఇండియా వెళ్లినప్పుడు ఓ టీవీ ఇంటర్వ్యూలో సల్మాన్ ఖాన్‌తో కలిసి వేదిక పంచుకున్న విషయాన్ని సల్ ఖాన్ గుర్తు చేసుకున్నారు.

బిల్ గేట్స్: మైక్రోసాఫ్ట్ సహ వ్యవస్థాపకుడు బిల్ గేట్స్ పౌలా హర్డ్‌తో డేటింగ్ చేశారు

మరియు ఈ పోడ్‌కాస్ట్ సమయంలో గేట్స్ మరియు ఖాన్ కృత్రిమ మేధస్సు విద్యపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపుతున్నారు? AI యుగంలో ఉపాధ్యాయుల పరిస్థితి ఏమిటి? తదితర అంశాలపై చర్చించారు. అంతేకాకుండా, వారు చదివిన పాఠశాలలు మరియు వారికి ఇష్టమైన ఉపాధ్యాయుల గురించి మాట్లాడారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *