సమత: విజయవాడలో సమంత ఇడ్లీ స్టాల్ బాక్స్ దొరకడం లేదు

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటించిన ‘ఖుషి’ #ఖుషి సెప్టెంబర్ 1న విడుదలవుతోంది. దీనికి శివనిర్వాణ దర్శకత్వం వహించారు. నిన్న అంటే ఆగస్ట్ 15న ఈ సినిమా సంగీత కచేరీ (ఖుషీమ్యూజిక్ కాన్సర్ట్) హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ సినిమాలోని పాటలను లైవ్ లో పాడటమే కాకుండా విజయ్ దేవరకొండ, సమంత ఓ పాటకు డ్యాన్స్ చేసి ప్రేక్షకులను థ్రిల్ చేశారు. ఓ సినిమా ప్రచార చిత్రంలో భాగంగా ఇలాంటి మ్యూజిక్ కాన్సర్ట్ చేయడం ఇదే తొలిసారి అనే చెప్పాలి.

సమంతా-ఖుషి2.jpg

ఈ ఈవెంట్‌లో భాగంగా సమంత చాలా ఎమోషనల్‌గా మాట్లాడుతూ.. ఈ సినిమా కోసం ఓపికగా ఎదురుచూస్తున్న ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. మంచి సినిమా తీయడానికి ప్రయత్నిస్తామని, ఈ ‘ఖుషి’ #ఖుషి సినిమాలా మంచి సినిమా చేశామన్న నమ్మకం ఉందని సమంత అన్నారు.

అలాగే చిత్ర దర్శకుడు శివ నిర్వాణ, కథానాయకుడు విజయ్ దేవరకొండలను ఉద్దేశించి సమంత మాట్లాడుతూ.. ‘దేవుని దయ వల్ల విజయవాడలో సమంతకు ఇడ్లీ స్టార్ చేసే అవకాశం రాలేదు. అయితే సమంత ఎందుకు ఈ మాటలు చెప్పిందో ఎవరికీ అర్థం కాలేదు. ఈ మాటలు సినిమాలో ఉన్నాయో.. లేక ఆమె పరిస్థితి బాగోలేదని ఎవరైనా అన్నారో.. లేక సోషల్ మీడియాలో ఈ మాటలు వచ్చాయో తెలియదు కానీ ఆమె ఆ మాటలు వైరల్ అయ్యాయి. అని చెబుతూ.. ‘నేను అనుకున్న సమయానికి వచ్చి సినిమా పూర్తి చేశాను.

సమంతా-ఖుషీ3.jpg

ఇంకా ఆమె మాట్లాడుతూ.. ‘‘శివ నిర్వాణ, విజయ్ దేవరకొండ ఇడ్లీ బిజినెస్ సరిగ్గా చేస్తారా అనే డౌట్ ఉంది. అయితే వీళ్లిద్దరూ చేసే బ్లాక్ బస్టర్ సినిమా అయితే అస్సలు సందేహం లేదు. తనను అర్థం చేసుకుని ఆదరిస్తున్న చిత్ర యూనిట్ సభ్యులకు, ప్రేక్షకులకు సమంత కృతజ్ఞతలు తెలిపింది. చివర్లో, సమంత చాలా ఉద్వేగానికి లోనైంది మరియు ఇక నుండి తాను కష్టపడి ఆరోగ్యంగా తిరిగి వచ్చి బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాన్ని అందిస్తానని చెప్పింది. మీ కోసం, మీ అందరి కోసం నేను ఆరోగ్యంగా తిరిగి వస్తాను అంటోంది సమంత.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-16T11:06:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *