విమాన టిక్కెట్లు: ఎయిర్ ఇండియా బంపర్ ఆఫర్.. రూ.1,470కి విమాన టికెట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-17T18:28:00+05:30 IST

కనీసం ఒక్కసారైనా ప్రయాణించాలని ప్లాన్ చేసుకునే వారి కోసం ఎయిర్ ఇండియా 96 గంటల ప్రత్యేక సేల్‌ను నిర్వహిస్తోంది. దేశీయ మరియు అంతర్జాతీయ ప్రయాణాలకు ప్రారంభ ధర రూ.1,470 చెల్లించి ఈ ఆఫర్‌ను పొందవచ్చు. ఈ ఆఫర్‌లో భాగంగా టిక్కెట్లపై ఎలాంటి కన్వీనియన్స్ ఫీజు ఉండదని ఎయిర్ ఇండియా వెల్లడించింది.

విమాన టిక్కెట్లు: ఎయిర్ ఇండియా బంపర్ ఆఫర్.. రూ.1,470కి విమాన టికెట్

జీవితంలో ఒక్కసారైనా విమానంలో ప్రయాణించాలని కలలు కనే మధ్యతరగతి ప్రజలు ఎందరో ఉన్నారు. అలాంటి వారు విమాన టిక్కెట్ల ధరలు చూసి వెనక్కి తగ్గుతారు. అయితే, టాటా గ్రూప్ ఆధ్వర్యంలోని ఎయిర్ ఇండియా మధ్యతరగతి ప్రజలకు తక్కువ ధరలకు విమాన టిక్కెట్ల ధరలను అందుబాటులోకి తెచ్చింది. ఈ మేరకు టికెట్ ధరలపై భారీ తగ్గింపు ఇస్తున్నామని తెలిపారు. కేవలం బస్ టికెట్ ధరకే విమానంలో ప్రయాణించేందుకు ఎయిర్ ఇండియా బంపర్ ఆఫర్ ప్రకటించింది. మీరు ఈ ఆఫర్ కింద సెప్టెంబర్ 1 నుండి అక్టోబర్ 31 వరకు ఎప్పుడైనా ప్రయాణించవచ్చు. టిక్కెట్ బుకింగ్‌పై గరిష్టంగా 15 శాతం తగ్గింపును పొందవచ్చని ఎయిర్ ఇండియా తెలిపింది.

ఇది కూడా చదవండి: బంగారం మరియు వెండి ధర: నేడు బంగారం ధర భారీగా పడిపోయింది

కనీసం ఒక్కసారైనా ప్రయాణించాలని ప్లాన్ చేసుకునే వారి కోసం ఎయిర్ ఇండియా 96 గంటల ప్రత్యేక సేల్‌ను నిర్వహిస్తోంది. దేశీయ మరియు అంతర్జాతీయ ప్రయాణాలకు ప్రారంభ ధర రూ.1,470 చెల్లించి ఈ ఆఫర్‌ను పొందవచ్చు. బిజినెస్ క్లాస్ టికెట్ ధర రూ.10,130 నుండి ప్రారంభమవుతుంది. ఆగస్ట్ 17 నుంచి 20 వరకు ఈ సేల్ అందుబాటులో ఉంటుందని ఎయిర్ ఇండియా వివరించింది.ఎయిరిండియా వెబ్‌సైట్ మరియు కంపెనీ యాప్ ద్వారా టికెట్ బుక్ చేసుకోవడం ద్వారా ఈ తగ్గింపు ఆఫర్‌ను పొందవచ్చు. ఈ ఆఫర్‌లో భాగంగా టిక్కెట్లపై ఎలాంటి కన్వీనియన్స్ ఫీజు ఉండదని ఎయిర్ ఇండియా వెల్లడించింది. అదనంగా, ఎయిర్ ఇండియాలో తిరుగు ప్రయాణం చేసే ప్రయాణికులు కూడా డబుల్ లాయల్టీ బోనస్ పాయింట్లను పొందుతారు. అన్ని రకాల టిక్కెట్లపై ఈ లాయల్టీ బోనస్ వర్తిస్తుందని ప్రకటించింది. అయితే గ్రూప్ బుకింగ్‌లపై ఈ ఆఫర్ వర్తించదని ఎయిర్ ఇండియా తెలిపింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-17T18:30:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *