రాహుల్ గాంధీ: రక్షణ పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీ సభ్యుడిగా రాహుల్ గాంధీ

డిఫెన్స్ పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీ సభ్యుడిగా కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ నియమితులయ్యారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ అధినేత రాహుల్ గాంధీ బుధవారం రక్షణ శాఖకు సంబంధించిన పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు. పార్లమెంటుకు అనర్హత వేటు వేయక ముందు ఆయన పార్లమెంటరీ డిఫెన్స్ ప్యానెల్‌లో సభ్యుడిగా ఉన్నారు.

రాహుల్ గాంధీ: రక్షణ పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీ సభ్యుడిగా రాహుల్ గాంధీ

రాహుల్ గాంధీ

రాహుల్ గాంధీ: రక్షణ శాఖ పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీ సభ్యుడిగా కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ నియమితులయ్యారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ అధినేత రాహుల్ గాంధీ బుధవారం రక్షణ శాఖకు సంబంధించిన పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు. పార్లమెంటుకు అనర్హత వేటు వేయకముందు ఆయన పార్లమెంటరీ డిఫెన్స్ ప్యానెల్‌లో సభ్యుడిగా ఉన్నారు. (రక్షణపై స్టాండింగ్ కమిటీ) లోక్‌సభ సభ్యత్వం పునరుద్ధరించబడిన కొద్ది రోజుల తర్వాత, రాహుల్ గాంధీ బుధవారం రక్షణ కోసం పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు. (పార్లమెంటరీ స్టాండింగ్ కమిటీకి రాహుల్ గాంధీ నామినేట్) లోక్ సభ బులెటిన్ ప్రకారం, కాంగ్రెస్ ఎంపీ అమర్ సింగ్ కూడా కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు.

బోటు బోల్తా: కేప్ వర్దె వద్ద సముద్రంలో బోటు బోల్తా పడడంతో… 63 మంది మృతి చెందారు

ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ కొత్తగా ఎన్నికైన లోక్‌సభ సభ్యుడు సుశీల్ కుమార్ రింకూ వ్యవసాయం, పశుసంవర్ధక మరియు ఫుడ్ ప్రాసెసింగ్ కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు. ఇటీవల జలంధర్ లోక్ సభ ఉప ఎన్నికల్లో రింకూ విజయం సాధించింది. మార్చిలో లోక్‌సభలో తిరిగి నియమించబడిన ఎన్‌సిపికి చెందిన ఫైసల్ పిపి మహమ్మద్ వినియోగదారుల వ్యవహారాలు, ఆహారం మరియు ప్రజాపంపిణీ కమిటీకి నామినేట్ అయ్యారు.

బీర్: షాకింగ్.. కింగ్‌ఫిషర్ బీర్‌లో నిషేధిత రసాయనం, తాగితే ప్రాణాపాయం, వెంటనే విక్రయాలు నిలిపివేయాలని ఆదేశాలు

మోడీ ఇంటిపేరుపై చేసిన వ్యాఖ్యలపై 2019 పరువునష్టం కేసులో సుప్రీంకోర్టు అతనిని దోషిగా నిలిపివేసిన కొద్ది రోజుల తర్వాత, ఆగస్టు 7న గాంధీని తిరిగి లోక్‌సభలో చేర్చారు. ఈ కేసులో రాహుల్‌ను గుజరాత్ కోర్టు దోషిగా నిర్ధారించి రెండేళ్ల జైలు శిక్ష విధించడంతో మార్చి 23 నుంచి అమలులోకి వచ్చేలా మార్చి 24న గాంధీ లోక్‌సభ సభ్యుడిగా అనర్హత వేటు పడింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *