చైనా : చైనాలో కొత్త ట్రెండ్.. యువత తాత్కాలిక భాగస్వాములను కోరుకుంటున్నారు

చైనా యువత కొత్త ట్రెండ్‌ని అనుసరిస్తోంది. ఒంటరిగా జీవించడానికి మొగ్గు చూపుతుంది. దాని కోసం వారు వివిధ సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో తాత్కాలిక భాగస్వాముల కోసం వెతుకుతున్నారు

చైనా : చైనాలో కొత్త ట్రెండ్.. యువత తాత్కాలిక భాగస్వాములను కోరుకుంటున్నారు

చైనా

చైనా: యువత ఆలోచనా విధానంలో చాలా మార్పు వస్తోంది. వారు ఉద్యోగం, డబ్బు సంపాదించడం మరియు వ్యక్తిగత జీవితంపై ఎక్కువ దృష్టి పెడుతున్నారు. జీవిత భాగస్వామిని ఎంపిక చేసుకునే విషయంలో కూడా తాత్కాలిక అనుబంధాలు కోరుతున్నారు. చైనాలో ఈ కొత్త సంప్రదాయానికి అసలు కారణాలేంటి?

చైనాలో వన్ డే మ్యారేజ్: చైనాలో ఒక్కరోజు ‘వధువు’కి డిమాండ్ పెరుగుతోంది

చైనా యువతలో పెరుగుతున్న ట్రెండ్ ప్రాముఖ్యతను సంతరించుకుంటోంది. చాలా మంది యువకులు జీవితంలో ఒంటరిగా ఉండేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. సహచరుడు కావాలనుకుంటే తాత్కాలిక భాగస్వాములను ఎంచుకోవడం. సౌత్ చైనా మార్నింగ్ పోస్ట్ అనే పత్రిక ఈ విషయాన్ని స్పష్టం చేసింది. ఈ భాగస్వాములు పురుషులా? స్త్రీ అనే తేడా లేకుండా ఎంచుకుంటున్నారు. భావసారూప్యత గల వారితో స్నేహం చేసేందుకు ఆసక్తి చూపుతారు.

చైనాలో, ముఖ్యంగా యువకులు ఈ తాత్కాలిక భాగస్వాములను కనుగొనడానికి Xiaohongshu వంటి సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను ఉపయోగిస్తున్నారు. ఆహారం, గేమింగ్, ఫిట్‌నెస్, ప్రయాణం, వ్యవసాయం, చాటింగ్, సంగీతం వినడం వంటి వాటిపై భాగస్వాముల ఆసక్తుల ఆధారంగా ఈ కనెక్షన్‌లు రూపొందించబడ్డాయి. WeChat వంటి ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో, పార్టిసిపెంట్‌లు వ్యక్తిగతంగా కలవాల్సిన అవసరం లేకుండా ఈ విషయాలను చర్చించడం ద్వారా మరింత దగ్గరవుతున్నారు.

అంతర్జాతీయ లెఫ్‌తాండర్స్ డే: ఎడమచేతి వాటం ఎక్కువగా ఉన్న దేశం ఏది? చైనాలో చాలా తక్కువ మంది ఎందుకు ఉన్నారో తెలుసా?

SCMPతో మాట్లాడిన కొందరు తాము ఒంటరిగా ఉండాలని… స్వతంత్రంగా జీవించాలని కోరుకుంటున్నట్లు చెప్పారు. వ్యక్తిగత జీవితాల్లోకి వెళ్లని వ్యక్తులతో కలిసి ఉండాలనుకుంటున్నామని చెప్పారు. ఈ సంస్కృతి ఇప్పటికే చాలా దేశాల్లో కనిపిస్తుంది. ఇదే పరిస్థితి కొనసాగితే వివాహ వ్యవస్థపై తీవ్ర ప్రభావం పడే అవకాశం లేకపోలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *