దుల్కర్ సల్మాన్: ‘కల్కి’లో ప్రభాస్ దుల్కర్.. చెప్పకుండానే..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-18T19:36:03+05:30 IST

రెబల్‌స్టార్‌ ప్రభాస్‌, నాగ్‌ అశ్విన్‌ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘కల్కి 2898 AD’. ఈ సినిమాపై ఎలాంటి అంచనాలు ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఇప్పుడు ఈ సినిమాలో టాలెంటెడ్ హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ కూడా ఓ కీలక పాత్రలో నటించబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. దుల్కర్ నటించిన ‘కింగ్ ఆఫ్ కోట’ ప్రమోషన్స్ సందర్భంగా, ‘కల్కి’లో తన పాత్రపై దుల్కర్ కొంత క్లారిటీ ఇచ్చాడు.

దుల్కర్ సల్మాన్: 'కల్కి'లో ప్రభాస్ దుల్కర్.. చెప్పకుండానే..

రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్), నాగ్ అశ్విన్ (నాగ్ అశ్విన్) కాంబినేషన్‌లో పాన్ వరల్డ్ మూవీగా రూపొందుతున్న చిత్రం ‘కల్కి 2898 AD’. ఈ సినిమాపై ఎలాంటి అంచనాలు ఉన్నాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ప్రపంచం మొత్తం ఈ సినిమా కోసం ఎదురుచూస్తోంది. ఇప్పుడు ఈ సినిమాలో యువ హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ కూడా నటిస్తున్నాడు. దుల్కర్ సల్మాన్ నటించిన చిత్రం ‘కింగ్ ఆఫ్ కొత్త’ (కింగ్ ఆఫ్ కోతా). ఆగస్ట్ 24న సినిమా విడుదల కానున్న నేపథ్యంలో దుల్కర్ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో యమా చురుగ్గా పాల్గొంటున్నాడు.అందులో భాగంగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో ‘కల్కి 2898 AD’లో నటిస్తున్నారా? యాంకర్ ప్రశ్నకు దుల్కర్ నవ్వుతూ సమాధానమిచ్చాడు.

కానీ ఆ చిరునవ్వులోనే సమాధానం దొరికింది. అలాగే దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ నే విషయం చెప్పాలని దుల్కర్ సమాధానం ఇవ్వడంతో.. ‘కల్కి 2898 ఏడీ’లో నటిస్తున్నట్లు తేలిపోయింది. ‘కల్కి 2898 AD’ గురించి దుల్కర్ సల్మాన్ మాట్లాడుతూ.. “నేను ‘కల్కి 2898 AD’ సినిమాలో నటిస్తున్నానా? లేదా? అన్నది ఇప్పుడే చెప్పలేను. కానీ ‘కల్కి’ సెట్‌కి వెళ్లినప్పుడు నేను ఆశ్చర్యపోయాను. నాగి మాత్రమే ఇంత గొప్ప సినిమా తీయగలడు.అలాంటి ఆలోచనలు నాగికి మాత్రమే వస్తాయి.తన మొదటి సినిమా ‘ఎవడే సుబ్రహ్మణ్యం’కి ‘మహానటి’కి ఎలాంటి సంబంధం లేదు.ఇప్పుడు రాబోతున్న ‘కల్కి’ కూడా చాలా కొత్తగా ఉంటుంది.నాగీ ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నాడు. భవిష్యత్తు గురించిన కథ..” (ప్రభాస్ కల్కి 2898 ADలో దుల్కర్ సల్మాన్)

Prabhas-and-Dulquer.jpg

ఈ సమాధానం విన్న యాంకర్.. ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ తో సీన్స్ ఉంటాయా? అని అడగ్గానే దుల్కర్ నవ్వేశాడు. అంతే.. దుల్కర్ చెప్పిన ఈ సమాధానం విన్న అభిమానులు చాలా హ్యాపీగా ఫీలవుతున్నారు. మొత్తానికి నాగ్ అశ్విన్ తన ‘మహానటి’ హీరోని వదులుకోలేదని.. దుల్కర్ మాటలు స్పష్టం చేస్తున్నాయి. ‘కల్కి 2898 AD’లో ప్రభాస్ సరసన దీపికా పదుకొణె నటించగా, అమితాబ్, కమల్ హాసన్, దిశా పటానీ కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. వచ్చే సంక్రాంతికి విడుదల చేయాలనుకుంటున్నారు, అయితే మేకర్స్ క్లారిటీ ఇవ్వాల్సి ఉంది.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-18T19:37:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *