లార్డ్ ఆటోమోటివ్: లార్డ్స్ ఆటోమోటివ్ 8 అధునాతన ఎలక్ట్రిక్ వాహనాలను విడుదల చేసింది

కంపెనీ ఈ వాహనాల ధరలను కనిష్టంగా 49,999 రూపాయల నుండి గరిష్టంగా 175,000 వరకు నిర్ణయించింది. దేశవ్యాప్తంగా డీలర్లు, డిస్ట్రిబ్యూటర్లు మరియు తుది వినియోగదారుల కోసం EVలు అందుబాటులో ఉన్నాయని కంపెనీ ప్రతినిధులు పేర్కొన్నారు.

లార్డ్ ఆటోమోటివ్: లార్డ్స్ ఆటోమోటివ్ 8 అధునాతన ఎలక్ట్రిక్ వాహనాలను విడుదల చేసింది

లార్డ్ ఆటోమోటివ్: లార్డ్స్ మార్క్ ఇండస్ట్రీస్ అనుబంధ సంస్థ, లార్డ్స్ ఆటోమోటివ్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్, దేశీయ EV మార్కెట్లో తన స్థానాన్ని పటిష్టం చేసుకోవడానికి ఇటీవల ఎనిమిది ఎలక్ట్రిక్ వాహనాలను విడుదల చేసింది. లార్డ్స్ ఆటోమోటివ్ 6 త్రీ-వీలర్ (3W) EV మోడళ్లను విడుదల చేసింది. లార్డ్స్ కింగ్ ఇ-రిక్షా, లార్డ్స్ సామ్రాట్ ఇ-లోడర్, లార్డ్స్ సవారి బటర్‌ఫ్లై ఇ-రిక్షా, లార్డ్స్ గతి బటర్‌ఫ్లై ఇ-లోడర్, లార్డ్స్ గ్రేస్ ఇ-రిక్షా వికలాంగుల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది, లార్డ్స్ స్వచ్ఛ్ ఒక ఇ-చెత్తతో పాటు 2 హై-స్పీడ్ రెండు -వీలర్స్ (2W) EV స్కూటర్లు (లార్డ్స్ ఇగ్నైట్ హై స్పీడ్ ఇ-స్కూటర్, లార్డ్స్ ప్రైమ్ హై స్పీడ్ ఇ-కార్గో స్కూటర్) తాజా విడుదలలు.

సౌండ్ పార్టీ టీజర్ : విజే సన్నీ ‘సౌండ్ పార్టీ’ టీజర్ లాంచ్ చేసిన సంపత్ నంది.. కామెడీతో టీజర్ అదుర్స్

కంపెనీ ఈ వాహనాల ధరలను కనిష్టంగా 49,999 రూపాయల నుండి గరిష్టంగా 175,000 వరకు నిర్ణయించింది. దేశవ్యాప్తంగా డీలర్లు, డిస్ట్రిబ్యూటర్లు మరియు తుది వినియోగదారుల కోసం EVలు అందుబాటులో ఉన్నాయని కంపెనీ ప్రతినిధులు పేర్కొన్నారు. తొలి దశలో ఉత్తరప్రదేశ్‌, మహారాష్ట్ర, ఢిల్లీ ఎన్‌సీఆర్‌, కర్ణాటక, తమిళనాడు, బీహార్‌, మధ్యప్రదేశ్‌, ఆంధ్రప్రదేశ్‌, కేరళ, గుజరాత్‌, రాజస్థాన్‌, అస్సాంలలోని టైర్‌ 2, టైర్‌ 3 నగరాలను లక్ష్యంగా చేసుకున్నట్లు కంపెనీ తెలిపింది.

ముజిగల్ అకాడమీ: స్వేచ్ఛ మరియు ఐక్యత స్ఫూర్తిని ప్రతిధ్వనించే తాజా స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం

లార్డ్స్ ఆటోమేటెడ్ ఇప్పుడు Bajaj Finserv, Pine Labs, EdgeTap, Ascend, Akasa Finance, Lontop, Paytel, Kotak Mahindra, Paytm, Gopic, Pixmo Financeతో జతకట్టింది. ఈ విధానాలు కనీస వడ్డీ రేటు మరియు ప్రాసెసింగ్ ఫీజులతో సులభమైన ఫైనాన్స్‌ను అందజేస్తాయని కంపెనీ పేర్కొంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *