‘సగిలేటి కథ’ సినిమా పాటను ‘ఆర్‌జీవీ’ ఆవిష్కరించారు
హీరో నవదీప్ సి-స్పేస్ సమర్పణలో రవి మహాదాస్యం, విషిక లక్ష్మణ్ జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘సగిలేటి కథ’. రాయలసీమ గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే ఈ చిత్రానికి రచన, ఎడిటింగ్, సినిమాటోగ్రఫీ, దర్శకత్వం ‘రాజశేఖర్ సుద్మూన్’. షేడ్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్, అశోక్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై దేవిప్రసాద్ బలివాడ, అశోక్ మిట్టపల్లి సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా ట్రైలర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చింది. డాషింగ్ డైరెక్టర్ ఆర్జీవీ డెన్ ఆఫీస్‌లో, ఈ చిత్రంలోని మొదటి లిరికల్ వీడియో సాంగ్ ‘ఈడో మిష్టి’ని ఆర్జీవీ ఈరోజు సరిగమ తెలుగులో గ్రాండ్‌గా విడుదల చేశారు…

దర్శకుడు ఆర్జీవీ మాట్లాడుతూ: సగిలేటి కథ ట్రైలర్‌ చూశాక చాలా ఎగ్జైట్‌ అయ్యాను. ఈ చిత్రాన్ని మంచి సక్సెస్‌గా పూర్తి చేసిన దర్శకుడు ‘రాజశేఖర్‌ సుద్‌మూన్‌’కి, చక్కగా పాటలు పాడి అందరినీ అలరించిన కీర్తన శేష్‌కి నా ఆల్ ది బెస్ట్. ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్‌లో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.. టీమ్ అందరికీ ఆల్ ది బెస్ట్

నిర్మాతలు దేవిప్రసాద్ బలివాడ మాట్లాడుతూ: నేను పుట్టిన సంవత్సరంలోనే ఆర్జీవీ సినిమాల్లోకి అడుగుపెట్టారు. నాకు రెండేళ్ళ వయసులో ఆర్జీవీ ‘శివ’ సినిమాకి దర్శకత్వం వహించి, ‘శివ’ సినిమా చూసి, నాకేమీ ఊహ లేని వయసులో ‘శివ’ అనే డైలాగ్ చెప్పారు. అప్పటి నుంచి మా తల్లిదండ్రులు నన్ను ‘శివ’ అని ముద్దుగా పిలిచేవారు. ఇలా చెప్పిన ప్రతిసారీ మన తల్లిదండ్రులు గుర్తుచేస్తారు. నాకు తెలియకుండానే ఆర్జీవీ చిన్నతనం నుంచి నన్ను ప్రభావితం చేశారు. అలా నేను సినిమాల్లోకి రావడానికి బీజం పడింది.

నేను నిర్మించిన మొదటి సినిమా ‘కనుబొమ్మలు’ నుండి ‘సగిలేటి కథ’ వరకు మా సినిమాలకు ప్రత్యేకంగా మరియు పరోక్షంగా సహాయం చేసినందుకు నిజంగా ఆర్జీవీ గారికి ధన్యవాదాలు….

దర్శకుడు రాజశేఖర్ సుద్మూన్ మాట్లాడుతూ: ఈ చిత్రానికి పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ కృతజ్ఞతలు. ఆర్జీవీ గారి చేతుల మీదుగా మా సినిమా పాట పాడినప్పుడు మాకు చాలా ఎనర్జీ వచ్చింది. నేను అతనికి చాలా రుణపడి ఉన్నాను. అలాగే మా సినిమాను ప్రజెంట్ చేస్తున్న హీరో నవదీప్ ఎంత తక్కువ చెప్పినా, ఎంత బిజీగా ఉన్నా వెంటనే స్పందించి మనకు కావాల్సిన వాటిని అందిస్తున్నారు.. ధన్యవాదాలు నవదీప్ అన్న…

నిర్మాతలు అశోక్ మాట్లాడుతూ..
ధన్యవాదాలు RGV గారు…మా పాటను లాంచ్ చేసినందుకు…ఈ పాట అవుట్‌పుట్ బాగుంది. మంచి మెలోడీ సాంగ్ అవుతుందని, చాలా నమ్మకంతో అందరికీ నచ్చుతుందని భావిస్తున్నాను. జస్వంత్ కుమల్లేటి, కీర్తన శేష్, పవన్ కుందని పని అంగీకరించారు…

సి స్పేస్‌ సహ వ్యవస్థాపకుడు పవన్‌ మాట్లాడుతూ: ఈ సినిమా చూసినప్పుడు సినిమా బాగా వచ్చి టీమ్‌ అందర్నీ ఆకట్టుకుంది. కాబట్టి, ప్రతిభ ఉంటే, సి స్పేస్ టీమ్ దానిని ముందు నుండి ఖచ్చితంగా ప్రమోట్ చేస్తుంది.

హీరో ‘రవి మహాదాస్యం’ మాట్లాడుతూ: సగిలేటి కథ ఒక అందమైన మరియు సంగీత చిత్రం. ఈ సినిమాలోని ప్రతి పాట బాగుంది. ముఖ్యంగా, మీరు ఏదో జరుగుతున్న విశ్రాంతి పాటతో నిద్రపోవచ్చు. కంటెంట్ ఉన్న సినిమాలను ప్రేక్షకులు ఎప్పటికీ ఆదరిస్తారని నేను గట్టిగా నమ్ముతున్నాను. మా సినిమా ట్రైలర్ చాలా తక్కువ సమయంలో మిలియన్ల వ్యూస్‌ను చేరుకుంది మరియు ఈ పాట కూడా అదే రీచ్ అవుతుందని మేము విశ్వసిస్తున్నాము… చాలా ధన్యవాదాలు…

కథానాయిక ‘విశిక లక్ష్మణ్‌’ మాట్లాడుతూ: ఆర్జీవీకి కృతజ్ఞతలు… షూటింగ్‌లో పాట వింటున్నప్పుడు క్షణికావేశంలో మునిగిపోయాను. అంతే కాకుండా పాట చిత్రీకరణ సమయంలో రొమాంటిక్‌గా నటించి ఎంజాయ్ చేశాను…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *