అమీషా పటేల్: తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారు.. జాగ్రత్త!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-19T19:23:04+05:30 IST

తెలుగు టాప్ హీరోల సరసన నటించిన అమీషా పటేల్ కొంతకాలంగా టాలీవుడ్ కి దూరంగా ఉంది. 2018 నుండి, ఆమె బీటౌన్ సినిమాలో కనిపించలేదు. ఈ ఏడాది రెండు బాలీవుడ్ చిత్రాల్లో నటించింది. అతను ఇటీవల సన్నీ డియోల్ యొక్క ‘గదర్ 2’ లో కనిపించాడు. OTT సిస్టమ్‌పై అతని వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి మరియు అతనికి క్లారిటీ ఇచ్చాయి. తన మాటలను తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారని అన్నారు.

అమీషా పటేల్: తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారు.. జాగ్రత్త!

తెలుగు టాప్ హీరోల సరసన నటించిన అమీషా పటేల్ కొంతకాలంగా టాలీవుడ్ కి దూరంగా ఉంది. 2018 నుండి, ఆమె బీటౌన్ సినిమాలో కనిపించలేదు. ఈ ఏడాది రెండు బాలీవుడ్ చిత్రాల్లో నటించింది. ఇటీవల సన్నీ డియోల్ నటించిన ‘గదర్ 2’లో కనిపించింది. ఇటీవలే ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ చిత్రం విజయవంతంగా ఆడుతోంది. ఈ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలలో ఓటీటీ సిస్టమ్‌పై చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారి క్లారిటీ ఇచ్చాయి. తన మాటలను తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారని అన్నారు.

సెన్సార్‌షిప్ లేకపోవడం వల్ల OTTలు మరింత బోల్డ్ కంటెంట్‌ను కలిగి ఉన్నాయి. మేము మా పిల్లలు మరియు కుటుంబ సభ్యులతో వెబ్ సిరీస్‌లు మరియు సినిమాలను చూడలేకపోతున్నాము. పిల్లలను ఇలాంటి వాటికి దూరంగా ఉంచాలి. వాటి వల్ల పిల్లలు బాగా ప్రభావితమవుతారు. పిల్లలు చూడకుండా చైల్డ్ లాక్ పెట్టండితాజాగా ఆమె ఓ ఇంటర్వ్యూలో వ్యాఖ్యానించారు. అయితే ఆమె మాటలను కొందరు తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారు. దీనిపై ఆమె మరోసారి స్పందించారు. తన మాటలను కొందరు తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారని వెల్లడించింది.

“ఓటీటీకి సంబంధించి నా మాటలను మీరు పూర్తిగా తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారు. నేను ఓటీటీకి వ్యతిరేకం అని రాశాడు. కానీ నేను అలా అనలేదు. ఓటీటీలో వచ్చే కథనాలను కుటుంబంలో చాలామంది చూడలేకపోతున్నారని చెప్పాను. చాలా ఉన్నాయి. అశ్లీలత మరియు హింసాత్మక సన్నివేశాలు.ఇంట్లో అన్ని తరాలు కలిసి చూడాలని మేము ఆరోగ్యకరమైన చిత్రాలను కోరుకుంటున్నాము. నేను అదే చెప్పాను. అలాగే, నేను OTT వ్యవస్థకు వ్యతిరేకం కాదు. నేను వెబ్ సిరీస్‌లను ఎంతగానో ప్రేమిస్తున్నాను. నేను ఒక భాగం కావాలనుకుంటున్నాను. రాబోయే తరానికి కూడా కుటుంబ వ్యవస్థ పట్ల గౌరవం పెరిగేలా కంటెంట్ ఉండాలి అని నా అభిప్రాయం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-19T19:23:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *