ఎయిర్ హోస్టెస్ : స్పైస్ జెట్ విమానంలో ఎయిర్ హోస్టెస్ పై ప్రయాణికుడిని వేధించారు

స్పైస్ జెట్ విమానంలో ఎయిర్ హోస్టెస్ ను ఓ ప్రయాణికుడు వేధించిన ఘటన ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. ఢిల్లీ-ముంబై స్పైస్‌జెట్ విమానంలో ఓ ప్రయాణికుడు మహిళా ఫ్లైట్ అటెండెంట్‌తో పాటు తోటి ప్రయాణికుడిని వేధించాడు.

ఎయిర్ హోస్టెస్ : స్పైస్ జెట్ విమానంలో ఎయిర్ హోస్టెస్ పై ప్రయాణికుడిని వేధించారు

స్పైస్‌జెట్ ఎయిర్ హోస్టెస్

ఎయిర్ హోస్టెస్ : స్పైస్ జెట్ విమానంలో ఓ ప్రయాణికుడు ఎయిర్ హోస్టెస్ ను వేధించిన ఘటన ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. ఢిల్లీ-ముంబై స్పైస్‌జెట్ విమానంలో ఓ ప్రయాణికుడు మహిళా ఫ్లైట్ అటెండెంట్‌తో పాటు తోటి ప్రయాణికుడిని వేధించాడు. ఈ ఘటన ఆగస్టు 16న ఢిల్లీ-ముంబై స్పైస్‌జెట్ విమానంలో చోటుచేసుకుంది. (మనిషి ఎయిర్ హోస్టెస్‌ని వేధించడమే కాకుండా ఎయిర్ హోస్టెస్‌ని సెల్‌ఫోన్‌తో ఫోటోలు కూడా తీశాడు. ఢిల్లీ నుంచి ముంబైకి వెళ్తున్న స్పైస్‌జెట్ ఫ్లైట్ SG 157 మొదటి వరుసలో కూర్చున్న ఒక ప్రయాణికుడు టేకాఫ్ సమయంలో క్యాబిన్ సిబ్బంది చిత్రాలను క్లిక్ చేయడం కనిపించింది.

బీఆర్‌ఎస్‌ తొలి జాబితా: బీఆర్‌ఎస్‌ అభ్యర్థుల తొలి జాబితా సిద్ధమైంది.. 96 మందితో 21న విడుదల, కొందరి సిట్టింగ్‌లకు షాక్..!

సిబ్బందిని ప్రశ్నించగా, ప్రయాణికుడు తన ఫోన్ నుండి చిత్రాలను తొలగించి, లిఖితపూర్వకంగా క్షమాపణలు చెప్పాడు. ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ కావడంతో ఢిల్లీ మహిళా కమిషన్ స్వయంసిద్ధంగా విచారణ చేపట్టింది. విమానాల్లో మహిళలపై లైంగిక వేధింపుల ఫిర్యాదులు పెరుగుతున్నాయని, ఇది ఆమోదయోగ్యం కాదని ఢిల్లీ మహిళా కమిషన్ చైర్‌పర్సన్ స్వాతి మలివాల్ అన్నారు. ఈ ప్రత్యేక కేసుపై ఎఫ్‌ఐఆర్ నమోదు చేసి విచారణ జరిపి దోషులను శిక్షించాలని స్వాతి మలివాల్ డిమాండ్ చేశారు.

లార్డ్ ఆటోమోటివ్: లార్డ్స్ ఆటోమోటివ్ 8 అధునాతన ఎలక్ట్రిక్ వాహనాలను విడుదల చేసింది

ఈ వ్యవహారంపై మహిళా ప్యానెల్ ఢిల్లీ పోలీసులు, ఐజీఐ విమానాశ్రయం, డైరెక్టరేట్ జనరల్ ఆఫ్ సివిల్ ఏవియేషన్ (డీజీసీఏ)కి నోటీసులు జారీ చేసింది. మహిళా కమిషన్ ఢిల్లీ పోలీసులు మరియు DGCAని ఆగస్టు 23లోపు చర్య తీసుకున్న నివేదికలను సమర్పించాలని కోరింది. విమానాలలో మహిళలపై లైంగిక వేధింపులకు వ్యతిరేకంగా జీరో టాలరెన్స్ విధానాన్ని అవలంబించాలని మరియు భవిష్యత్తులో అలాంటి సంఘటనలు జరగకుండా కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని స్వాతిమలివాల్ DGCAకి సూచించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *