హర్జోత్ బెయిన్స్: వరద ప్రాంతాల్లో పర్యటనకు వెళ్లిన మంత్రి పాముకాటుకు గురయ్యారు

వూ యొక్క అపారమైన దయ కారణంగా, నా నియోజకవర్గం శ్రీ ఆనందపూర్ సాహిబ్‌లో వరద పరిస్థితి ఇప్పుడు చాలా బాగుంది. ఆగస్టు 15న నియోజకవర్గంలోని గ్రామాల్లో నీటి ఎద్దడి ఉందని తెలియగానే నా కార్యక్రమాలన్నీ రద్దు చేసుకుని రాత్రి, పగలు తేడా లేకుండా ప్రజలకు సేవ చేయడం ప్రారంభించాను.

హర్జోత్ బెయిన్స్: వరద ప్రాంతాల్లో పర్యటనకు వెళ్లిన మంత్రి పాముకాటుకు గురయ్యారు

పంజాబ్ వరదలు: వరద ప్రభావిత ప్రాంతాలను సందర్శించిన పంజాబ్ విద్యాశాఖ మంత్రి హర్జోత్ సింగ్ బైన్స్ పాము కాటుకు గురయ్యారు. ప్రస్తుతం తన ఆరోగ్యం బాగానే ఉందని బేన్స్ స్వయంగా తన సోషల్ మీడియా ద్వారా వెల్లడించారు. పంజాబ్‌లో వరదలు సామాన్యులను తీవ్ర ఇబ్బందులకు గురిచేస్తున్నాయి. కానీ వరద బాధిత ప్రజల కష్టాలను అర్థం చేసుకోవడానికి, భగవంత్ మాన్ నేతృత్వంలోని ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ప్రభుత్వం తన మంత్రులను మరియు శాసనసభ్యులను వరద ప్రభావిత ప్రాంతాలకు పంపింది. ఈ సందర్భంగానే బైన్స్‌ను పాము కాటు వేసింది.

Twitter-X: ట్విట్టర్ నుండి డైరెక్ట్ మెసేజ్‌ని తీసివేయవద్దు.. లేకుంటే సేఫ్టీ ఫీచర్ పోతుంది.

శనివారం, పంజాబ్ విద్యా మంత్రి సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్ ‘ఎక్స్’లో ఒక పోస్ట్ చేశారు. అందులో, “దేవుని అపారమైన దయ వల్ల, నా నియోజకవర్గం శ్రీ ఆనందపూర్ సాహిబ్‌లో వరద పరిస్థితి ఇప్పుడు చాలా బాగుంది. ఆగస్టు 15న నియోజకవర్గంలోని గ్రామాల్లో నీటి ఎద్దడి ఉందని తెలియగానే నా కార్యక్రమాలన్నీ రద్దు చేసుకుని రాత్రి, పగలు తేడా లేకుండా ప్రజలకు సేవ చేయడం ప్రారంభించాను. మూడు రోజుల క్రితం, గురు సాహిబ్ జీ సహాయ కార్యక్రమాలలో సేవ చేస్తున్నప్పుడు, ఒక విషపూరిత పాము నా కాలిని కాటేసింది. చికిత్స సమయంలో కూడా నేను నా ప్రజలకు సేవ చేస్తున్నాను. భగవంతుని దయ, ఆశీస్సులు, ప్రార్థనలు, మీ అందరి ఆశీస్సుల వల్ల ఇప్పుడు నేను పూర్తిగా బాగున్నాను. విషం వల్ల వచ్చే మంటను తగ్గిస్తుంది. ప్రస్తుతం వైద్య పరీక్షలన్నీ నార్మల్‌గా ఉన్నాయి. అందరి ప్రేమ, మద్దతు మరియు ఆశీర్వాదాలు నాకు ఎల్లప్పుడూ బలాన్ని మరియు ధైర్యాన్ని ఇచ్చాయి” అని రాశారు.

అసదుద్దీన్ ఒవైసీ: ఒకరు చౌకీదార్, మరొకరు దుకాణదారు.. మోదీ, రాహుల్‌లపై ఒవైసీ తీవ్ర వ్యాఖ్యలు

హిమాచల్ ప్రదేశ్, జమ్మూ కాశ్మీర్‌లోని కొండ ప్రాంతాల్లో కురుస్తున్న భారీ వర్షాల కారణంగా పంజాబ్ రాష్ట్రంలో పరిస్థితి మరింత దిగజారింది. భాక్రా డ్యామ్ మరియు పాంగ్ డ్యామ్ నుండి నీటి విడుదల కారణంగా, రాష్ట్రంలోని రూప్‌నగర్, హోషియార్‌పూర్, కపుర్తలా, అమృత్‌సర్, తరణ్ తరణ్, ఫిరోజ్‌పూర్ మరియు గురుదాస్‌పూర్ అనే 7 జిల్లాల్లోని 89 గ్రామాలు ముంపునకు గురయ్యాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *