టీమ్ ఇండియా: ఆసియా కప్ జట్టులో 8 మంది ముంబై జట్టు ఆటగాళ్లు..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-21T18:43:09+05:30 IST

ఆసియా కప్‌కు ప్రకటించిన 17 మంది ఆటగాళ్లలో 8 మంది ముంబై జట్టుకు చెందినవారేనని అభిమానులు ట్వీట్లు చేస్తున్నారు. రోహిత్ శర్మ, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, తిలక్ వర్మ, జస్ప్రీత్ బుమ్రా లాంటి ముంబై ఇండియన్స్ ఆటగాళ్లు ఉన్నా.. శ్రేయాస్ అయ్యర్, శార్దూల్ ఠాకూర్ గతంలో రంజీ ట్రోఫీలో ముంబైకి ఆడిన సంగతిని అభిమానులు గుర్తు చేసుకున్నారు. అంతేకాకుండా హార్దిక్ పాండ్యా కూడా గతంలో ముంబై ఇండియన్స్ జట్టుకు ఆడినట్లు పోస్ట్‌లు వస్తున్నాయి.

టీమ్ ఇండియా: ఆసియా కప్ జట్టులో 8 మంది ముంబై జట్టు ఆటగాళ్లు..!!

చాలా రోజులుగా కొనసాగుతున్న ఉత్కంఠకు తెరపడింది. ఎట్టకేలకు సోమవారం ఆసియాకప్‌లో ఆడే భారత జట్టును బీసీసీఐ ప్రకటించింది. 18వ ఆటగాడిగా సంజూ శాంసన్‌తో సెలక్టర్లు 17 మందితో కూడిన జట్టును ప్రకటించారు. కానీ ఆసియా జట్టుకు ఎంపికైన జట్టుపై సోషల్ మీడియాలో విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. జట్టు ఎంపికలో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ పక్షపాతం ప్రదర్శించడంపై పలువురు క్రికెట్ అభిమానులు మండిపడుతున్నారు. ముంబై ఇండియన్స్ ఆటగాళ్లను పరిగణనలోకి తీసుకున్నారని వాపోయారు. ఆసియా కప్ టీమ్ ఇండియాను చూస్తే.. మినీ ముంబై జట్టులా ఉందని అంటున్నారు.

ఆసియా కప్‌కు ప్రకటించిన 17 మంది ఆటగాళ్లలో 8 మంది ముంబై జట్టుకు చెందినవారేనని అభిమానులు ట్వీట్లు చేస్తున్నారు. రోహిత్ శర్మ, ఇషాన్ కిషన్, సూర్యకుమార్ యాదవ్, తిలక్ వర్మ, జస్ప్రీత్ బుమ్రా లాంటి ముంబై ఇండియన్స్ ఆటగాళ్లు ఉన్నా.. శ్రేయాస్ అయ్యర్, శార్దూల్ ఠాకూర్ గతంలో రంజీ ట్రోఫీలో ముంబైకి ఆడిన సంగతిని అభిమానులు గుర్తు చేసుకున్నారు. అంతేకాకుండా హార్దిక్ పాండ్యా కూడా గతంలో ముంబై ఇండియన్స్ జట్టుకు ఆడినట్లు పోస్ట్‌లు వస్తున్నాయి. ఆసక్తికరమైన విషయమేమిటంటే.. వన్డేల్లో గొప్ప రికార్డు లేని సూర్యకుమార్ యాదవ్ అంటే అర్ధం కావడం లేదని పలువురు ఆరోపిస్తున్నారు. సూర్యకుమార్ యాదవ్ కంటే సంజూ శాంసన్ వన్డే రికార్డులు మెరుగ్గా ఉన్నాయని.. స్టాండ్ బైగా ఉన్న 17 మంది ఆటగాళ్లలో సంజూ శాంసన్ ను ఎందుకు ఎంపిక చేయరని ప్రశ్నిస్తున్నారు. ముంబై చీఫ్ సెలెక్టర్ అగార్కర్, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ తమ సొంత రాష్ట్ర ఆటగాళ్లకు మాత్రమే అవకాశాలు ఇస్తున్నారని సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు ఆరోపిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: టీమ్ ఇండియా: తిలక్ వర్మకు ఏమైంది? ఇలాగే ఆడితే తుది జట్టులో చోటు దక్కించుకోవడం కష్టమే..!!

గత కొంత కాలంగా కేఎల్ రాహుల్ పేలవ ఫామ్ లో ఉన్నాడని, మ్యాచ్ ప్రాక్టీస్ సరిగా లేదని అభిమానులు ఆరోపిస్తున్నారు. అయితే ఆసియా కప్ లాంటి టోర్నీలో అతనికి చోటు కల్పించడంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. వన్డేల్లో మంచి యావరేజ్ ఉన్న సంజూ శాంసన్ లాంటి ఆటగాడు కేఎల్ రాహుల్, సూర్యకుమార్ స్థానంలో బ్యాకప్ ప్లేయర్‌గా ఎంపికయ్యాడని అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. వన్డేల్లో అద్భుతంగా రాణిస్తున్న చాహల్ లాంటి స్పిన్నర్ ను జట్టులోకి తీసుకోకపోవడం సరికాదని పలువురు మాజీ క్రికెటర్లు విశ్లేషిస్తున్నారు. అతని స్థానంలో అక్షర్ పటేల్ ను తీసుకుంటే టీమ్ కాంబినేషన్ దెబ్బతింటుందని భావిస్తున్నారు. కాగా ఆసియాకప్‌కు ఎంపికైన 18 మంది శ్రీలంకకు వెళ్లే ముందు బెంగళూరులోని జాతీయ క్రికెట్ అకాడమీలో 6 రోజుల పాటు ప్రత్యేక శిక్షణలో పాల్గొంటారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-21T18:58:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *