ఈ వారం బాక్సాఫీస్: త్రిముఖ పోటీ

ఈ నెలలో బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్దగా బజ్ లేదు. చిరంజీవి భోళా శంకర్ బోల్తా కొట్టిన తర్వాత – అందరూ బాధపడ్డారు. గ‌త వారం సినిమాలు విడుద‌ల చేసినా పెద్ద‌గా అల‌వాటు లేదు. ఈ వారం మూడు సినిమాలు ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నాయి. ఈ మూడింటికి విపరీతమైన క్రేజ్ ఉండడంతో ఈ వారం థియేటర్లలో అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి.

వరుణ్ తేజ్ ‘గాంధీవధారి అర్జున’ ఈ వారం విడుదలవుతోంది. ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకుడు. ప్రవీణ్ ఎలాంటి సినిమా చేస్తాడో ఊహించడం కష్టం. వరుణ్ కెరీర్‌లోనే అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న చిత్రమిది. టీజర్, ట్రైలర్ ఆశాజనకంగా ఉన్నాయి. గరుడ వేల టింగ్జ్.. ఉంది. యాక్షన్ కథతో హిట్ కొట్టాలని వరుణ్ భావిస్తున్నాడు. మరి ఈసారి ఫలిస్తుందో లేదో చూడాలి.

యుగాంతం కాన్సెప్ట్‌లో రూపొందిన చిత్రం “బెదురులంక 2012`. కార్తికేయ హీరో. గత కొంతకాలంగా అతనికి హిట్ లేదు. కాకపోతే కాస్త కొత్త పాయింట్, హ్యూమన్ ఎమోషన్స్ తో తీసిన పల్లెటూరి డ్రామా కావడంతో మినిమమ్ గ్యారెంటీ అనిపిస్తుంది. టీజర్, ట్రైలర్ బాగున్నాయి. మణి శర్మ సంగీతం. ఒకట్రెండు పాటలు ఆకట్టుకున్నాయి. అదృష్టం కొద్దీ… కార్తికేయ ఖాతాలో హిట్ పడటం పెద్ద కష్టమేమీ కాదు.

వీటితో పాటు డబ్బింగ్ సినిమా విడుదలవుతోంది. అదే.. “కోటా రాజు`. దుల్కర్ సల్మాన్ హీరోగా నటిస్తున్న సినిమా ఇది. దుల్కర్ ప్రేమకథలకు పేరు తెచ్చుకున్నాడు. అయితే.. తొలిసారి పూర్తి స్థాయి మాస్ స్టోరీ చేశాడు. అది కూడా గ్యాంగ్‌స్టర్ సెటప్‌తో. ఈ సినిమాకు ఆయనే నిర్మాత కావడం విశేషం. తన కెరీర్‌లో ఎప్పుడూ లేనంతగా ఈ సినిమా కోసం కష్టపడ్డానని దుల్కర్ చెప్పాడు. అనడం పనికొస్తే.. తెలుగులో మరో డబ్బింగ్ సినిమా తీయొచ్చు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఈ వారం బాక్సాఫీస్: త్రిముఖ పోటీ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *