ప్రకాష్ రాజ్: చంద్రయాన్-3ని ఉద్దేశించి ప్రకాష్ రాజ్ చేసిన ట్వీట్.. నెటిజన్ల ఆగ్రహం.. ఎందుకంటే?

చంద్రయాన్-3 భారతదేశానికి గర్వకారణం. కానీ, ప్రకాష్ రాజ్ గుడ్డి ద్వేషంతో శాస్త్రవేత్తలను వెక్కిరించడం సరికాదని నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ప్రకాష్ రాజ్: చంద్రయాన్-3ని ఉద్దేశించి ప్రకాష్ రాజ్ చేసిన ట్వీట్.. నెటిజన్ల ఆగ్రహం.. ఎందుకంటే?

ప్రకాష్ రాజ్

చంద్రయాన్-3: ఇస్రోకు చెందిన చంద్రయాన్-3 (చంద్రయాన్-3) చంద్రుడిపై అడుగుపెట్టేందుకు సిద్ధమవుతోంది. మరికొద్ది గంటల్లో విక్రమ్ ల్యాండర్ చంద్రుని దక్షిణ ధ్రువం ఉపరితలంపై అడుగు పెట్టనుంది. ఈ ప్రక్రియ విజయవంతమైతే ఇస్రో సరికొత్త రికార్డు సృష్టించనుంది. విక్రమ్ ల్యాండర్ ఈ నెల 23న సాయంత్రం 6.04 గంటలకు చంద్రుడి ఉపరితలాన్ని తాకనుందని ఇస్రో తెలిపింది. రష్యా లూనా-25 ప్రయోగం విఫలమవడంతో ఇప్పుడు ప్రపంచ దేశాలన్నీ ఇస్రో ప్రయోగించిన చంద్రయాన్-3 వైపు చూస్తున్నాయి. దేశం మొత్తం చంద్రయాన్-3 గురించి మాట్లాడుకుంటోంది. ఈ సందర్భంగా నటుడు ప్రకాష్ రాజ్ ట్విటర్‌లో ఓ ఫోటోను షేర్ చేస్తూ కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు.

చంద్రయాన్-3: చంద్రయాన్ 3 ల్యాండింగ్‌కు ముందు ఇస్రో విడుదల చేసిన చంద్రుడి తాజా చిత్రాలు

ప్రకాష్ రాజ్ షేర్ చేసిన ఫోటోలో ఓ వ్యక్తి లుంగీలో టీ పోసుకుంటున్నాడు. ఇది కార్టూన్ రూపంలో ఉంటుంది. ప్రకాష్ రాజ్ ఈ ట్వీట్ చేస్తూ..’బ్రేకింగ్ న్యూస్.. చంద్రుడి నుంచి వస్తున్న తొలి చిత్రం #విక్రమ్‌ల్యాండర్ వావ్’. ప్రకాష్ రాజ్ షేర్ చేసిన ఫోటో ఛాయ్ వాలాలా ఉంది. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీని ఉద్దేశించి ఈ పోస్ట్ పెట్టినట్లు నెటిజన్లు భావిస్తున్నారు. చంద్రయాన్-3 ప్రయోగాన్ని ప్రస్తావిస్తూ ప్రకాష్ రాజ్ చేసిన వ్యంగ్య పోస్ట్ దుమారం రేపుతోంది.

చంద్రయాన్-3: సమయం మార్చిన ఇస్రో.. 23వ తేదీ సాయంత్రం 6.04 గంటలకు ఏం జరుగుతుందో.. అందరిలో ఉత్కంఠ.. ప్రత్యక్షంగా చూసే అవకాశం

చంద్రయాన్-3 భారతదేశానికి గర్వకారణం. కానీ, ప్రకాష్ రాజ్ గుడ్డి ద్వేషంతో శాస్త్రవేత్తలను వెక్కిరించడం సరికాదని నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఓ నెటిజన్ ఇలా రాశారు.. ప్రకాష్ రాజ్.. చంద్రయాన్ మిషన్‌ను ప్రయోగించింది ఇస్రో.. బీజేపీ కాదు. విమర్శించాలనుకుంటే భారత్‌ను కాదని ఏ పార్టీనైనా విమర్శించాలని సూచించారు. ప్రకాష్ రాజ్ ట్వీట్‌పై బీజేపీ నేతలు సైతం ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *