మధ్యప్రదేశ్ ఎన్నికలు: 1200 కార్లతో ర్యాలీకి వెళ్లి కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన బీజేపీ నాయకుడు

కేంద్ర మంత్రి జ్యోతిరాదిత్య సింధియా తర్వాత, మాల్వా నిమార్ ప్రాంతంలో అత్యంత ప్రత్యేకమైన వ్యక్తి సమందర్ పటేల్. రావ్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలోని లింబోడి కొంత భాగం ఇండోర్ రూరల్‌లోకి వచ్చినప్పుడు, ఈ గ్రామ పంచాయతీ నుండి సమందర్ పటేల్ 4 సార్లు సర్పంచ్ అయ్యారు.

మధ్యప్రదేశ్ ఎన్నికలు: 1200 కార్లతో ర్యాలీకి వెళ్లి కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన బీజేపీ నాయకుడు

ఎంపీ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు: మధ్యప్రదేశ్ రాష్ట్రంలో సుమారు 1200 కార్లతో ర్యాలీలో బీజేపీ నేత ఒకరు కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు. మరికొద్ది రోజుల్లో రాష్ట్ర అసెంబ్లీకి ఎన్నికలు జరగనుండగా, ఈ చేరిక రాజకీయంగా పెద్ద చర్చకు దారితీసింది. ఆ నాయకుడి పేరు సమందర్ పటేల్. రావు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గ నాయకుడు, కేంద్ర మంత్రి జ్యోతిరాదిత్య సింధియాకు కూడా గట్టి మద్దతుదారు. సమందర్ పటేల్ వందలాది వాహనాల కాన్వాయ్‌తో రాజధాని భోపాల్‌కు చేరుకుని కమల్‌నాథ్ సమక్షంలో కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు.

మహారాష్ట్ర రాజకీయం: మత్స్యకారుల సమావేశంలో మంత్రి ఐశ్వర్యరాయ్ లేవనెత్తగా.. విపక్షాలు వివాదాన్ని లేవనెత్తాయి

కాంగ్రెస్‌లోకి తిరిగి వచ్చిన సమందర్ పటేల్.. బీజేపీపై విరుచుకుపడ్డారు.బీజేపీ అవినీతి మయంగా మారిందన్నారు. సంస్థలో టిక్కెట్ల నుంచి పదవుల వరకు వేలం వేస్తున్నారని, తన కార్యకర్తలను అవమానిస్తూ పదుల సంఖ్యలో తప్పుడు కేసులు పెట్టారని ఆరోపించారు. కమల్‌నాథ్ ప్రభుత్వ ఉద్దేశం నుంచి స్ఫూర్తి పొందిన తర్వాతే తాను తిరిగి సొంత ఇంటికి (కాంగ్రెస్) వచ్చానని చెప్పారు. 20 ఏళ్లలో రాష్ట్రంలో అన్యాయం, అవినీతి తారాస్థాయికి చేరిందని, జవాద్ నుంచి పార్టీ ఎవరిని గెలిపిస్తే వారికి సహాయం చేస్తానని హామీ ఇచ్చారు.

మధ్యప్రదేశ్ ఎన్నికలు: బీజేపీ వాగ్దానాలను కాంగ్రెస్ ముందస్తుగా అమలు చేస్తోంది

కేంద్ర మంత్రి జ్యోతిరాదిత్య సింధియా తర్వాత, మాల్వా నిమార్ ప్రాంతంలో అత్యంత ప్రత్యేకమైన వ్యక్తి సమందర్ పటేల్. రావ్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గంలోని లింబోడి భాగం ఇండోర్ రూరల్ పరిధిలోకి వచ్చినప్పుడు, ఈ గ్రామ పంచాయతీ నుండి సమందర్ పటేల్ 4 సార్లు సర్పంచ్ అయ్యారు. 1994 నుంచి 2015 వరకు నిరంతరం సర్పంచ్‌గా ఉన్న ఆయన.. 2018 నాటికి ఆయన ప్రొఫైల్ ప్రకారం.. వ్యవసాయంతోపాటు ఇతర ఆస్తులు కలిపి 90 కోట్లకు పైగా ఆస్తులున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *