నమ్మి బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరిన వారంతా మునిగిపోయారా?

బీఆర్ఎస్ చేసిన టీఆర్ఎస్…వివిధ రాష్ట్రాల్లో నేతలను ఆకర్షించేందుకు కేసీఆర్ తీవ్రంగా ప్రయత్నించారు. కొన్ని రాష్ట్రాల్లో కీలక నేతలను ఆకర్షించారు. కానీ తరువాత అతను తన ప్రణాళికను మార్చుకున్నాడు మరియు BRS లో చేరిన వారందరూ బలి జంతువులుగా మారారు. ముఖ్యంగా ఏపీ, ఒరిస్సా నేతలు తమ రాజకీయ భవిష్యత్తునే పణంగా పెట్టుకున్నారు. ఏపీ నుంచి జనసేనలో కీలక నేతగా ఉన్న తోట చంద్రశేఖర్‌ని తీసుకొచ్చి ఇన్‌ఛార్జ్‌గా తీసుకున్నారు. ఇప్పుడు ఏపీలో బీఆర్ఎస్ గురించి కేసీఆర్ అస్సలు పట్టించుకోవడం లేదు. పార్టీ కార్యాలయం ప్రారంభిస్తే కనీసం ప్రతినిధులను కూడా పంపలేదన్నారు. దీంతో అతను కూడా కనిపించడం మానేశాడు. హైదరాబాద్ మియాపూర్ భూముల్లో లబ్ధిపొందినందుకే ఆయన పార్టీని వీడరని చెబుతున్నారు.

బీజేపీలో ఉన్న ఒరిస్సా మాజీ సీఎం గిరిధర్ గమాంగ్‌ను ప్రత్యేక విమానంలో పిలిచి కండువా కప్పారు. ఆయనతో పాటు ఆయన కుమారుడు… మరికొందరు పెద్దఎత్తున పార్టీలో చేరారు. ఒడిశాను సస్యశ్యామలం చేస్తామని కేసీఆర్ హామీ ఇచ్చారు. నిజానికి, వారు పట్టించుకోవడం మానేశారు. పార్టీని నడపడానికి కనీస ఆర్థిక సహాయం కూడా చేయడం లేదు. దీంతో మోసపోయానని భావించిన గమాంగ్ మళ్లీ కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరుతున్నారు. ఇతర రాష్ట్రాలకు చెందిన రైతు నాయకులు కూడా ఉన్నారు. వారు ఇప్పుడు పెద్దగా పట్టించుకోవడం లేదు.

ఇటీవల మహారాష్ట్రలోనూ బీఆర్‌ఎస్‌లో చేరిన వారు తిరగబడుతున్నారు. బీజేపీని బీ టీమ్ అని ఆరోపిస్తూ ఇటీవల పార్టీలో చేరిన కొందరు నేతలు రాజీనామా బాట పట్టారు. కేసీఆర్ కేవలం మహారాష్ట్రపైనే దృష్టి సారించారు. అక్కడి నుంచి వచ్చి కండువాలు కప్పుకుంటారు. అయితే అక్కడికి వెళ్లాక మాత్రం ఇతర పార్టీలతో మాట్లాడుతున్నారు. మొత్తానికి… బీఆర్ఎస్ ను నమ్ముకుని ఇతర రాష్ట్రాల నేతలు పార్టీలో చేరలేని పరిస్థితి ఏర్పడింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *