చిరంజీవి పుట్టినరోజు వేడుకలను ఘనంగా నిర్వహించిన కొడాలి నాని

హీరోల రెమ్యునరేషన్ గురించి మాట్లాడుతున్నారంటూ చిరంజీవిపై వైసీపీ నేతలు దాడికి దిగారు. నేను పిరికివాడిని అంటూ కోడలి వ్యాఖ్యలు చేసింది. చిరంజీవి డ్యాన్సులు, యాక్షన్‌పై సెటైర్లు వేశారు. చిరంజీవిపై కొడాలి నాని చేసిన వ్యాఖ్యలు రాష్ట్రవ్యాప్తంగా సంచలనం సృష్టించాయి. గుడివాడలో కాపు వర్గం తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. ర్యాలీలు నిర్వహించారు. ఇప్పుడు కొడాలి నాని తన అనుచరులతో కలిసి చిరంజీవి పుట్టినరోజు వేడుకలు జరుపుకున్నారు. కోడలిపై కాపు వర్గం ఇంకా రగిలిపోతోంది. అందుకే వ్యూహాత్మకంగా తన అనుచరులను చిరంజీవి అభిమానులుగా ముద్రవేసి వేడుకలు నిర్వహించారు. తాను చిరంజీవిని ఏమీ అనలేదని అన్నారు.

చింజీవి తనపై రాజకీయంగా విమర్శలు చేస్తే ఏమవుతుందో తనకు తెలుసని, అదే సమయంలో వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధినేత, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి గురించి మాట్లాడితే ఎవరినైనా చీల్చి చెండాడతానని హెచ్చరించారు. వారికి ఇచ్చిన సలహాలను ఇండస్ట్రీలోని ఇతర పంక్తులకు ఇవ్వాలని మాత్రమే చెప్పారని అంటున్నారు. కొడాలి ఏం మాట్లాడినా ఏపీలోని ప్రతిపక్షాలు మూర్ఖుడిలా వింటాయని అన్నారు. అప్పటికే శ్రీరాముడి గురించే మాట్లాడుతున్నట్టు మూటకట్టుకున్నాడు. తాను చిరంజీవిని విమర్శించానని, తనకు, మెగాస్టార్ చిరంజీవికి మధ్య అగాధం సృష్టించేందుకు టీడీపీ, జనసేన నేతలు ప్రయత్నిస్తున్నారని టీడీపీ, జనసేనలకు సవాల్ విసిరారు.

తన వెంట ఉన్నవారిలో 60 శాతం మంది తన అభిమానులేనన్నారు. కొడాలి నోటి దురుసు కారణంగా గుడివాడలో అన్ని సంఘాలు దూరమయ్యాయి. రాజకీయాలకు దూరంగా ఉన్న చిరంజీవికి అనుకూలంగా మాట్లాడి అంతటి కీలకమైన కాపు సామాజికవర్గం కూడా దూరమైంది. ఇప్పుడు చిరంజీవి తనని తాను చిరంజీవి అని పిలవనని చెప్పడానికి సిగ్గు లేకుండా పుట్టినరోజు జరుపుకున్నాడు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *