వరుణ్ తేజ్: కమర్షియల్ సినిమాలు చేయమని సలహా.. అయితే?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-22T20:26:36+05:30 IST

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ నటించిన యాక్షన్ అండ్ ఎమోషనల్ థ్రిల్లర్ ‘గాండీవధారి అర్జున’. సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటించింది. స్టైలిష్ ఫిల్మ్ మేకర్ ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వంలో శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందిన ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 25న విడుదల కానుంది. తాజాగా ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను నిర్వహించారు మేకర్స్. వరుణ్ తేజ్ మాట్లాడుతూ సమాజం కోసం తీసిన సినిమా ఇది.

వరుణ్ తేజ్: కమర్షియల్ సినిమాలు చేయమని సలహా.. అయితే?

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ నటించిన యాక్షన్ అండ్ ఎమోషనల్ థ్రిల్లర్ ‘గాండీవధారి అర్జున’. ఈ సినిమాలో సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటించింది. స్టైలిష్ ఫిల్మ్ మేకర్ ప్రవీణ్ సత్తారు ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ క్రియేషన్స్ (ఎస్‌విసిసి) బ్యానర్‌పై నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం ఆగస్టు 25న గ్రాండ్‌గా విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా ‘గాండీవధారి అర్జున’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను ఘనంగా నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమంలో వరుణ్ తేజ్ మాట్లాడుతూ..

“నాకు సెలవు అన్నా, పండగ అన్నా మా ముత్తాత మెగాస్టార్ చిరంజీవి పుట్టినరోజు కూడా. ఆయన అభిమానులందరికీ పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు. నా మొదటి దర్శకుడు శ్రీకాంత్ అడ్డాల మరియు నా చివరి దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి. నా ప్రస్తుత దర్శకుడు ఈ వేదికపై ఉన్నారు. ధన్యవాదాలు నన్ను నటుడిగా తీర్చిదిద్దిన ప్రతి దర్శకుడికి.. వెరైటీ సినిమాలు చేసిన ప్రతిసారీ కమర్షియల్ సినిమాలు చేయలేమా.. అని సలహాలు ఇచ్చేవారు.. కానీ కొత్త కథలు చేయడం అంటే చాలా ఇష్టం.. సినిమా హిట్ అయినా నా ప్రయత్నాలు ఆగవు. ఫ్లాప్.. ప్రేక్షకుల ఆదరణతో ఇలాంటి కథలు మరిన్ని చేస్తూనే ఉంటాను.. సోషల్ మెసేజ్ ఉన్న సినిమాలు, ఇలాంటి కథలు చాలా అరుదు.. ఈ సినిమా కోర్ పాయింట్ కారణంగా ఒప్పుకున్నాను.(వరుణ్ తేజ్ స్పీచ్)

Mega-Prince.jpg

మనం ఎప్పుడూ మా కుటుంబం గురించే ఆలోచిస్తాం. కానీ ఇలాంటి సినిమాలు చూస్తే సమాజం గురించి ఆలోచిస్తాం. అలాంటి ఆలోచనలు రావాలని ఈ సినిమా చేశాం. అవగాహన కల్పించేందుకు ఈ చిత్రాన్ని తీశాం. నిన్న రాత్రి ఈ సినిమా చూశాను. మంచి సినిమా చేశాననే ఫీలింగ్ వచ్చింది. ఇంత మంచి సినిమాను అందించిన దర్శక, నిర్మాతలకు కృతజ్ఞతలు. ‘తొలిప్రేమ’తో మా నిర్మాత నాకు మంచి ప్రేమకథను అందించారు. ‘విరూపాక్ష’తో హిట్. ఇప్పుడు ఈ సినిమా రూపొందింది. టీమ్ అంతా కూడా కష్టపడి పనిచేశారు. నా మాటలు కాదు.. నా సినిమా, నా పని మాట్లాడాలి. ఆగస్ట్ 25న సినిమా థియేటర్లలోకి రాబోతోంది.. అందరూ చూడండి” అన్నారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-22T20:26:36+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *