యెండిరా ఈ పంచాయతీ గ్లింప్స్: అర్జున్ రెడ్డి హీరో మీరేనా?

పల్లెటూరి నాటకాలు, ప్రేమకథలు ఈ మధ్య తెలుగు సినీ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం యంగ్ మేకర్స్ లవ్ స్టోరీని కొత్త ట్విస్ట్ తో అందంగా ప్రెజెంట్ చేస్తూ సక్సెస్ సాధిస్తున్నారు. ఈ కోవలో ‘ఏందిరా ఈ పంచాయతీ’ అనే సినిమా ఉంటుందని, అది ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందని మేకర్స్ కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నారు. ప్రభాత్ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ఎం ప్రదీప్ కుమార్ నిర్మిస్తుండగా, గంగాధర టి ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. ఈ సినిమాతో భరత్, విషిక లక్ష్మణ్ హీరో హీరోయిన్లుగా పరిచయం అవుతున్నారు. తాజాగా ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన గ్లింప్స్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

ఇంతకు ముందు విడుదలైన ఈ సినిమా టైటిల్ లోగో సోషల్ మీడియాలో మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో అందరూ ఈ సినిమాపై ఓ లుక్కేసేలా చేసింది. పల్లెటూరి వాతావరణం, పల్లెటూరి వ్యక్తుల విభిన్న మనస్తత్వాలు, లక్షణాల చుట్టూ ఈ సినిమా తిరుగుతుంది. (యెండిరా ఈ పంచాయతీ సంగ్రహావలోకనం)

‘మంచోడే అంటారా?’ హీరోయిన్ డైలాగ్‌తో గ్లింప్స్ ఓపెన్ అవుతుంది. ‘ఎవరు?’ అని హీరోయిన్ స్నేహితురాలు అడగ్గా, ‘అదేంటి అభి’ అని హీరోయిన్ చెప్పింది. హీరో మాట్లాడుతూ.. ‘అర్జున్ రెడ్డి సినిమాలో నువ్వు హీరోగా చేయాలనుకుంటున్నావా?’ హీరోయిన్ డైలాగ్ గ్లింప్స్ కూడా ఫ్రెష్ ఫీలింగ్ ఇస్తున్నాయి. ఓవరాల్‌గా చూస్తే ఈ సినిమా మంచి పల్లెటూరి వాతావరణంలో జరిగే ప్రేమకథగా ఉండబోతోందని ఈ గ్లింప్స్‌ని బట్టి తెలుస్తోంది. సంగీతం, కెమెరా పనితనం హైలైట్‌గా నిలిచాయి. కాశీ విశ్వనాథ్, తోటపల్లి మధు, రవివర్మ, ప్రేమ్ సాగర్, సమీర్, విజయ్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ సినిమా విడుదల తేదీని త్వరలో ప్రకటిస్తామని మేకర్స్ తెలిపారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-22T21:17:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *