రాజకీయాల్లో ఇగోలు పెడితే జేడీ ఎలా అవుతారు!?

విశాఖపట్నం లోక్‌సభ స్థానం నుంచి స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేయాలని సీబీఐ మాజీ జేడీ లక్ష్మీనారాయణ నిర్ణయించుకున్నారు. గత ఎన్నికల్లో జనసేన పార్టీ నుంచి పోటీ చేశారు. కానీ సానుకూల ఫలితం రాలేదు. తర్వాత విశాఖపట్నంలో రాజకీయాలు చేస్తున్నారు. మళ్లీ సినిమాలు చేస్తున్న పవన్ కళ్యాణ్ జనసేన పార్టీకి గుడ్ బై చెప్పారు. ఇటీవల పవన్ పట్ల సానుకూలంగా ఉన్నా జనసేన పార్టీలో చేరలేదు. జనసేన పార్టీకి రాజీనామా చేసినందున.. జనసేన పార్టీ నేతలు మళ్లీ ఆయనను ఆహ్వానించకపోవడంతో.. జేడీలోకి వెళ్లలేకపోతున్నారు. ఇరువర్గాల నుంచి ఇగో సమస్యలు… పిలవలేదు.. వెళ్లకపోవడంతో జేడీ రాజకీయ వేదిక కోల్పోయారు.

విద్యావంతులు జెడి లక్ష్మీనారాయణ లాంటి వారు రాజకీయాల్లో ఉండాలని కోరుకుంటున్నారు. కానీ రాజకీయాలు రౌడీలకు, దొంగలకు, దోపిడికి రిజర్వ్ అయిపోయాయి. అలాంటి ఇమేజ్ ఉన్న వారికే ప్రజలు ఓట్లు వేస్తున్నారు. బాగా చదువుకున్నాడు… సాఫ్ట్… . అంటే రాజకీయం పనికి రాదని అనుకుంటున్నారు. జేడీ విషయంలోనూ అదే జరిగింది. అయితే రాజకీయాలకు ఆయనలాంటి వాళ్లు కావాలి. స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేస్తే ఫలితం ఎలా ఉంటుందో చెప్పాల్సిన పని లేదు. పార్టీని వేదికగా చేసుకోవడం మంచిది.

పార్టీలో చేరితే ఎవ్వరూ ఉండరు. వైసీపీలో చేరడం ఆయనకు ఇష్టం లేకపోవచ్చని అంటున్నారు. టీడీపీలో భరత్‌కి విశాఖ టిక్కెట్టు కేటాయించారు. బీజేపీలో చేరేందుకు ఆయన మొదటి నుంచి ఎందుకు ఆసక్తి చూపడం లేదు? మొత్తమ్మీద, జెడి తనకంటూ ఒక రాజకీయ వేదికను ఏర్పాటు చేసుకోవడంలో విఫలమయ్యాడు. ఇండిపెండెంట్‌గా పోటీ చేస్తే మంచి నాయకుడు రాజకీయాలకు దూరంగా ఉంటాడని చాలా మంది బాధపడుతున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ రాజకీయాల్లో ఇగోలు పెడితే జేడీ ఎలా అవుతారు!? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *