ఆ బాధ్యత చిరు సర్‌కే తెలుసు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-23T02:25:12+05:30 IST

‘ఆర్‌ఎక్స్ 100’లో కార్తికేయ అణుబాంబులా పేల్చాడు. నటుడిగా, హీరోగా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న చిత్రమిది. అయితే ఆ తర్వాత పరాజయాలు ఎదురయ్యాయి. కానీ.. నటుడిగా తనను తాను నిరూపించుకుంటూ…

ఆ బాధ్యత చిరు సర్‌కే తెలుసు

‘ఆర్‌ఎక్స్ 100’లో కార్తికేయ అణుబాంబులా పేల్చాడు. నటుడిగా, హీరోగా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న చిత్రమిది. అయితే ఆ తర్వాత పరాజయాలు ఎదురయ్యాయి. కానీ.. నటుడిగా నిరూపించుకుంటూనే ఉన్నాడు. ఇప్పుడు ‘బెదురులంక 2012’తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్నాడు. శుక్రవారం సినిమా విడుదల కానున్న సందర్భంగా కార్తికేయ ముద్దులు ఇవి.

  • ‘‘2012లో శకం ముగిసిపోయిందన్న రూమర్స్ గుర్తున్నాయి.. అప్పట్లో వాటి గురించి ఇంట్రెస్టింగ్ గా మాట్లాడుకునేవాళ్లం.. ఇప్పుడు అదే కాన్సెప్ట్ తో సినిమా చేశాం.. బెదురులంక అనే ఊహాజనిత గ్రామాన్ని రూపొందించి.. కొన్ని పాత్రలు సృష్టించి తీసుకొచ్చాం. వారి మధ్య జరిగే డ్రామా తెరపైకి వస్తుంది.

  • కరోనా సమయంలో క్లాక్స్ ఈ కథ చెప్పాడు. అప్పటికింకా శకం ముగిసిపోతుందేమోనన్న భయం ఉండేది. కాబట్టి కనెక్ట్ అయి ఉండండి. ప్రస్తుతం కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ చిత్రాలకు ప్రేక్షకులు ఎక్కువ ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నారు. అందుకే ఇలాంటి కథలు బాగా కనెక్ట్ అవుతాయని భావించాను.

  • “ఇందులో నా పాత్ర పేరు శివ.. దూకడం.. అలా మాట్లాడడం.. తన గురించి ఎవరు ఏం చెప్పినా పట్టించుకోవడం.. ఎవరి గురించి ఆలోచించడం.. ఈ క్యారెక్టరైజేషన్ నాకు బాగా నచ్చింది.. నేహాశెట్టికి కూడా మంచి పాత్ర దక్కింది. ‘డీజే టిల్లు’తో కొత్త ఫేమ్ తెచ్చుకున్న ఆయన.. ఈ సినిమాలో ఆయన లుక్స్ పూర్తి భిన్నంగా ఉన్నాయి.

  • ‘‘భగవద్గీతను, భగవంతుడిని మనం అర్థం చేసుకునే విధానం వేరు.. దేవుడి పేరుతో మనుషులను భయపెట్టేవాళ్లు ఎక్కువ.. ఆ విధానాన్ని కొన్ని పాత్రల ద్వారా ప్రశ్నిస్తున్నాం.. పైగా ఎవరి మనోభావాలు దెబ్బతీయడం మా ఉద్దేశం కాదు.. సినిమా చూస్తున్నప్పుడు. , ప్రేక్షకులు కూడా ‘ఇదంతా నిజం కాదా?’

  • మణిశర్మ ఇప్పటి వరకు చాలా సినిమాలకు పనిచేశారు. కానీ ఈ జోనర్‌లో ఒక్క సినిమా కూడా చేయలేదు. అందుకే ‘ఇది నా మొదటి సినిమాగా భావిస్తున్నా’ అన్నారు. ఈ కథ నచ్చింది. ఆ ప్రేమ పాటల్లోనూ, నేపథ్య సంగీతంలోనూ కనిపిస్తుంది.

  • ‘‘ఇటీవల చిరంజీవిగారిపై కొందరు కామెంట్లు చేశారు.. అవన్నీ తట్టుకోలేక ఓ ఇంటర్వ్యూలో స్పందించాను.. నేను చిరు సర్‌ని చూస్తూ పెరిగాను.. నేను ఆయనకు వీరాభిమానిని.. ఆయనే నాకు స్ఫూర్తి.. కాదో నాకు తెలియదు. అన్ని విషయాల్లోనూ బాధ్యతగా ఉంటాను కానీ సినిమా అయినప్పుడు అలర్ట్ గా ఉంటాను.. ఆ బాధ్యత చిరు సర్ నుంచి వచ్చింది.. అందుకే ఆయన గురించి ఎవరు ఏం చెప్పినా పట్టించుకోను.. అభిమానిగా స్పందించండి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-23T02:25:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *