జైలర్ ఓటీటీ రిలీజ్: జైలర్ మూవీ స్ట్రీమింగ్ డేట్ ఫిక్స్..! ముహూర్తపు రోజు..!

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఇండస్ట్రీకి వచ్చి చాలా రోజులైంది. అతని ఇటీవలి సినిమాలు చాలా అంచనాలను అందుకోవడంలో విఫలమయ్యాయి మరియు అతని పని అయిపోయిందని కొందరు భావించారు.

జైలర్ ఓటీటీ రిలీజ్: జైలర్ మూవీ స్ట్రీమింగ్ డేట్ ఫిక్స్..!  ముహూర్తపు రోజు..!

జైలర్ OTT విడుదల

జైలర్ మూవీ ఓటీటీ రిలీజ్: సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఇండస్ట్రీకి వచ్చి చాలా రోజులైంది. అతని ఇటీవలి సినిమాలు చాలా అంచనాలను అందుకోవడంలో విఫలమయ్యాయి మరియు అతని పని అయిపోయిందని కొందరు భావించారు. అయితే.. జైలర్ తో సూపర్ కమ్ బ్యాక్ ఇచ్చాడు రజనీ. నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా తమిళ ఇండస్ట్రీలో ఉన్న అన్ని రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది. తలైవా మళ్లీ వచ్చి అభిమానులను గర్వపడేలా చేసింది. ఒకవైపు బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్లు కొనసాగిస్తూనే మరోవైపు ఈ సినిమా OTT డేట్ ఫిక్స్ అయినట్లు తెలుస్తోంది.

ఊర్వశి రౌటేలా : రిషబ్ పంత్ పేరుతో.. ఆ గౌరవాన్ని అందుకున్న తొలి నటిగా ఊర్వశి రౌటేలా నిలిచింది.

తమన్నా, కన్నడ స్టార్ హీరో శివ రాజ్‌కుమార్, మలయాళ సూపర్ స్టార్ మోహన్‌లాల్, జాకీ ష్రాఫ్ కీలక పాత్రల్లో నటించిన ఈ సినిమా ఆగస్ట్ 10న విడుదలై పాజిటివ్ టాక్‌తో దూసుకుపోతూ 13 రోజుల్లోనే ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.560 కోట్ల గ్రాస్ వసూలు చేసింది. ఈ సినిమా OTTలో ఎప్పుడు విడుదల అవుతుందా అని చాలా మంది ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

సమంత : ఒంటరిగా జీవించడం అరుదైన బహుమతి.. అవకాశం దొరికితే వదులుకోవద్దు.. వైరల్ అవుతున్న సమంత పోస్ట్..!

సన్ పిక్చర్స్ దాదాపు 200 కోట్ల బడ్జెట్‌తో జైలర్‌ను నిర్మించింది మరియు దానిని వారి OTT ప్లాట్‌ఫారమ్, సన్‌నెక్స్ట్ ద్వారా విడుదల చేయాలని నిర్ణయించుకుంది. సెప్టెంబర్ 7న సన్‌నెక్స్ట్‌లో ఈ సినిమా స్ట్రీమింగ్ కానుండగా.. అదే రోజు హిందీ డబ్బింగ్ వెర్షన్‌ను నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో విడుదల చేయనున్నట్టు సమాచారం. త్వరలోనే అధికారిక ప్రకటన వెలువడనుంది. అయితే.. జైలర్ సినిమా కలెక్షన్స్ ఇంకా స్టడీగా ఉంటే మాత్రం స్ట్రీమింగ్ డేట్ మారే అవకాశం ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *