ఆడిమూలపు సురేష్ ఆ పని చేసింది వైసీపీ అని తేల్చితే రాజకీయ సన్యాసం చేస్తా: మంత్రి ఆదిమూలపు

లోకేష్ హింసను ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఎవరు ఎవరిని తరిమికొట్టాలో ప్రజలే నిర్ణయిస్తారన్నారు.

ఆడిమూలపు సురేష్ : ఆ పని వైసీపీదే అని తేల్చితే రాజకీయ సన్యాసం చేస్తా: మంత్రి ఆదిమూలపు

మంత్రి ఆదిమూలపు సురేష్ (1)

ఆడిమూలపు సురేష్-చంద్రబాబు: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు, లోకేష్‌పై మంత్రి ఆదిమూలపు సురేష్ మండిపడ్డారు. యర్రగొండపాలెంలో చంద్రబాబు కాన్వాయ్‌పై రాళ్లు రువ్విన వారు ఎవరో తేల్చేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నామన్నారు. రాళ్లు ఎవరు విసిరారో వీడియోల్లో స్పష్టంగా కనిపిస్తోందన్నారు. వైసీపీ రాళ్లు రువ్విందని తేల్చితే రాజకీయ సన్యాసం తీసుకోవడానికి సిద్ధమని సవాల్ విసిరారు. ఈ మేరకు బుధవారం ప్రకాశం జిల్లాలో మంత్రి మీడియాతో మాట్లాడారు. సరుకు లేని యర్రగొండపాలెంలో ఇలాంటి రాజకీయాలు చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు.

లోకేష్ హింసను ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఎవరు ఎవరిని తరిమికొట్టాలో ప్రజలే నిర్ణయిస్తారన్నారు. సెల్ ఫోన్ కనిపెట్టానని, టెక్నాలజీ అంతా తనకు తెలుసని చెప్పుకుంటున్న చంద్రబాబు అదే టెక్నాలజీ ఓటర్లను దొంగిలించేందుకు కుట్ర పన్నుతున్నారన్నారు. దొంగ ఓట్లు ఎక్కడున్నాయో, తప్పేమిటో తెలియదా అని ప్రశ్నించారు.

జేసీ ప్రభాకర్ రెడ్డి: మూడు రోజులుగా పోలీసుల ఖర్చు రూ. 25 లక్షలు. ఆ డబ్బుతో కాంపౌండ్ వాల్ కట్టించుకోవచ్చు.

డీబీటీలో వందల కోట్ల అవినీతి జరిగిందని, అనవసర రాద్ధాంతం చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు. నేరుగా లబ్ధిదారుల ఖాతాల్లోకి డబ్బులు వెళితే ఎక్కడ అవినీతి? జ గ న్ మ ళ్లీ సీఎం కావ డం ఇష్టం లేని పార్టీలే ఇలాంటి ఆరోప ణ లు చేస్తున్నార ని పేర్కొంటున్నారు. ‘ఎర్ర డైరీ ఉంది..నీ అంతు చూస్తాం.. నిన్ను తరిమికొడతాం అంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.. ఇందుకోసమే అధికారంలోకి వస్తావా’ అని ప్రశ్నించారు.

ఉర్వకొండలో కల్తీ ఓట్లు నమోదైనట్లు ఆరోపణలు వస్తున్నాయన్నారు. చంద్రబాబు ఎలాంటి రాజకీయం చేసినా ఎదుర్కొనేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నామని పేర్కొన్నారు. ఆధార్, మొబైల్ నంబర్లతో ఓటు సీడింగ్ జరుగుతుందన్నారు. ఎక్కడా అక్రమంగా ఓట్ల తొలగింపు జరగలేదని స్పష్టం చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *