నేహా శెట్టి: డీజే టిల్లు సీక్వెల్‌లో నేహా శెట్టి అతిథి పాత్ర.. రాధిక మళ్లీ రానుంది..

టిల్లు స్క్వేర్ సినిమాలోని గ్లింప్స్ మరియు ఒక పాట ఇప్పటికే వైరల్‌గా మారాయి. ఈసారి కూడా మరింత ఫన్ అందించబోతున్నాడని తెలిసింది. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 15న విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు.ఈ సినిమా నుండి ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ అప్ డేట్ వినిపిస్తోంది.

నేహా శెట్టి: డీజే టిల్లు సీక్వెల్‌లో నేహా శెట్టి అతిథి పాత్ర.. రాధిక మళ్లీ రానుంది..

సిద్ధు జొన్నలగడ్డ టిల్లు స్క్వేర్ సినిమాలో నేహా శెట్టి అతిథి పాత్రలో నటిస్తుంది

నేహాశెట్టి : సిద్ధు జొన్నలగడ్డ టాలీవుడ్‌లో ‘డీజే టిల్లు’ సినిమాతో రాత్రికి రాత్రే స్టార్ అయిపోయింది. చిన్న సినిమాతో వచ్చి బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలనం సృష్టించాడు. డీజే టిల్లు సినిమాలో రాధిక క్యారెక్టర్‌ని నేశెట్టి పోషించి ఆ క్యారెక్టర్‌ని బాగా వైరల్ చేశాడు. ఈ సినిమా సక్సెస్ అయ్యాక సీక్వెల్ కూడా అనౌన్స్ చేశారు. టిల్లు స్క్వేర్ అనే టైటిల్ తో ఈ సినిమా రాబోతోంది. ఈ సినిమాలో అనుపమ పరమేశ్వరన్ కథానాయికగా నటిస్తోంది.

టిల్లు స్క్వేర్ సినిమాలోని గ్లింప్స్ మరియు ఒక పాట ఇప్పటికే వైరల్‌గా మారాయి. వీటితో ఈసారి కూడా మరింత వినోదాన్ని అందించబోతున్నట్లు తెలిసింది. ఈ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 15న విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు.ఈ సినిమా నుండి ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ అప్ డేట్ వినిపిస్తోంది. డీజే టిల్లులో రాధిక క్యారెక్టర్‌లో నటించిన నేశెట్టి టిల్లూ స్క్వేర్ క్లైమాక్స్‌లో అతిథి పాత్రలో కనిపించనున్నాడని టాలీవుడ్‌లో వినిపిస్తోంది. అదే నిజమైతే సినిమాపై మరిన్ని అంచనాలు పెరగడం ఖాయం.

యూత్‌లో నెహ్‌శెట్టి పాత్ర రాధికకు సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన ఫాలోయింగ్ ఉంది. దీన్ని కూడా క్యాష్ చేసుకునేందుకు సిద్ధూ నేహాతో గెస్ట్ అప్పియరెన్స్ ఇస్తున్నాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న నేహా అనుపమ సోదరి లేదా స్నేహితురాలు కావొచ్చని, మొదటి భాగంలో నేహా అనుపమతో మేకప్ వేసుకోవాలని ప్లాన్ చేసిందనీ, లేదంటే చివరికి తమదైన కథనాలంటూ నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

వరుణ్ తేజ్ : అల్లు అర్జున్, రామ్ చరణ్ పెళ్లి తర్వాత.. ఎవరు ఎక్కువ మారిపోయారు.. వరుణ్ తేజ్ సమాధానం!

ఇక నేశెట్టి ప్రస్తుతం ఫుల్ బిజీగా ఉన్నాడు. త్వరలో నేహవి కలిసి 3 సినిమాలను విడుదల చేయనుంది. బెదుర్లంక 2012 రేపు ఆగస్ట్ 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఆ తర్వాత సెప్టెంబర్‌లో రూల్స్ రంజాన్ సినిమాతో రానుంది. ఆ తర్వాత గ్యాంగ్ ఆఫ్ గోదావరి సినిమాతో రానుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమాల పాటలతో ఫుల్ క్రేజ్ తెచ్చుకుంది నేహా. మరి ఈ క్రేజ్ టిల్లూ స్క్వేర్ కి ఏ రేంజ్ లో ఉపయోగపడుతుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *