తుపాకీ మిస్ ఫైర్: హైదరాబాద్ లో తుపాకీ మిస్ ఫైర్ కావడంతో కానిస్టేబుల్ మృతి చెందాడు

కానిస్టేబుల్ శ్రీకాంత్ ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమంగా ఉండడంతో చికిత్స నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. చికిత్స పొందుతూ శ్రీకాంత్ మృతి చెందాడు.

తుపాకీ మిస్ ఫైర్: హైదరాబాద్ లో తుపాకీ మిస్ ఫైర్ కావడంతో కానిస్టేబుల్ మృతి చెందాడు

గన్ మిస్ ఫైర్ అయింది

గన్ మిస్ ఫైర్ అయిన కానిస్టేబుల్ మృతి: హైదరాబాద్‌లో గన్ మిస్ ఫైర్ కావడంతో పోలీస్ కానిస్టేబుల్ భూపతి శ్రీకాంత్ మృతి చెందాడు. బుధవారం (ఆగస్టు 23, 2023), హుస్సేనీ ఆలం పోలీస్ స్టేషన్‌లో గన్ మిస్ ఫైర్ కావడంతో శ్రీకాంత్ అనే పోలీసు కానిస్టేబుల్ తీవ్రంగా గాయపడ్డాడు.

కానిస్టేబుల్ శ్రీకాంత్ ఆరోగ్య పరిస్థితి విషమంగా ఉండడంతో చికిత్స నిమిత్తం ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించారు. చికిత్స పొందుతూ శ్రీకాంత్ మృతి చెందాడు. 2018 బ్యాచ్‌కి చెందిన భూపతి శ్రీకాంత్‌ గార్డు డ్యూటీ బాధ్యతలు నిర్వహిస్తున్నారు. విధులు ముగించుకుని పడుకోబోతుండగా చేతిలో తుపాకీ మిస్ ఫైర్ అయింది.

బిర్యానీ కోసం హత్య : ఓ మై గాడ్.. బిర్యానీ కోసం గొడవ రోడ్డుపై యువకుడి దారుణ హత్య.. వీడియో వైరల్

అతని చెవికి బుల్లెట్ తగిలింది. తీవ్రంగా గాయపడిన అతడిని ఉస్మానియా ఆస్పత్రికి తరలించగా చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందాడు. అతని కుటుంబ సభ్యులు, బంధువులు కన్నీరుమున్నీరుగా విలపిస్తున్నారు. ఆయన పనిచేస్తున్న పీఎస్‌లో విషాదం నెలకొంది.

గన్ ఫైరింగ్ : మానకొండూర్ లో అర్ధరాత్రి కాల్పులు… వ్యక్తిపై దుండగులు తుపాకీతో కాల్పులు

ఇదిలా ఉండగా గతంలో తుపాకీ మిస్ ఫైర్ ఘటనల్లో పలువురు కానిస్టేబుళ్లు, హోంగార్డులు చనిపోయారు. జూన్ 29, 2023 న, హైదరాబాద్‌లోని మింట్ కాంపౌండ్‌లో తుపాకీ మిస్‌ఫైర్ కారణంగా SPF కానిస్టేబుల్ మరణించాడు. ఖైరతాబాద్ మింట్ కాంపౌండ్‌లోని ప్రింటింగ్ ప్రెస్‌లో ఎస్పీఎఫ్ కానిస్టేబుల్ రామయ్య తుపాకీని శుభ్రం చేస్తున్నారు.

ప్రమాదవశాత్తు తుపాకీ మిస్ ఫైర్ కావడంతో బుల్లెట్ అతని శరీరంలోకి ప్రవేశించింది. తీవ్ర రక్తస్రావం కావడంతో అధికారులు నాంపల్లిలోని కేర్ ఆస్పత్రికి తరలిస్తుండగా మార్గమధ్యలో రామయ్య మృతి చెందాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *