గదర్ 2: బాలీవుడ్‌లో మరో భారీ హిట్.. సన్నీడియోల్ నటించిన గదర్ 2 400 కోట్లు వసూలు చేసింది.

ఆగస్ట్ 11న థియేటర్లలో విడుదలైన గదర్ 2 థియేటర్లలో దుమ్ము రేపుతుంది. గదర్ 2 సినిమా ఎవరూ ఊహించని విధంగా మంచి విజయం సాధించింది.

గదర్ 2: బాలీవుడ్‌లో మరో భారీ హిట్.. సన్నీడియోల్ నటించిన గదర్ 2 400 కోట్లు వసూలు చేసింది.

సన్నీ డియోల్ గదర్ 2 సినిమా కేవలం రెండు వారాల్లో దాదాపు 400 కోట్లు వసూలు చేసింది

గదర్ 2 కలెక్షన్స్ : గత మూడేళ్లుగా ఫ్లాపులతో గడిపిన బాలీవుడ్ ఇప్పుడు అడపాదడపా హిట్లు అందుకుంటున్నాయి. ఇటీవల సీనియర్ హీరో సన్నీడియోల్ (సన్నీడియోల్) గదర్ 2 సినిమాతో వచ్చి మంచి విజయాన్ని అందుకున్నాడు. గదర్ 2 2001లో విడుదలైన గదర్ చిత్రానికి సీక్వెల్. ఈ సినిమాలో అమీషా పటేల్ హీరోయిన్‌గా నటించింది. పాకిస్థాన్-ఇండియా సరిహద్దు కథతో పాటు ఓ ప్రేమకథను కూడా ఎమోషనల్ గా రూపొందించారు.

ఆగస్ట్ 11న థియేటర్లలో విడుదలైన గదర్ 2 థియేటర్లలో దుమ్ము రేపుతుంది. గదర్ 2 సినిమా ఎవరూ ఊహించని విధంగా మంచి విజయం సాధించింది. గదర్ 2 ఇటీవలే 400 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరింది. గదర్ 2 సినిమా కేవలం రెండు వారాల్లోనే ప్రపంచ వ్యాప్తంగా 400 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ వసూలు చేసింది. అంటే దాదాపు 200 కోట్ల షేర్. 100 కోట్లతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమా ఇప్పటికే అన్ని చోట్ల బ్రేక్ ఈవెన్ చేసి ఫుల్ లాభాల్లో ఉంది. దీంతో బాలీవుడ్‌లో మరింత ఉత్సాహం పెరిగింది. ఈ విజయం పట్ల గదర్ 2 చిత్ర యూనిట్ సంతోషం వ్యక్తం చేసింది. గదర్ 2 సినిమా ఈ వీకెండ్‌తో 500 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరే అవకాశం ఉంది.

కాంతారావు: కాంతారావు బడ్జెట్ 20 కోట్లు. కాంతారావు 2 రిలీజ్ ఎప్పుడో తెలుసా?

మరి బాలీవుడ్ ఈ హిట్స్ ని ఇలాగే కంటిన్యూ చేస్తుందో లేదో చూడాలి. మరో భారీ చిత్రం షారుఖ్‌ జవాన్‌ సెప్టెంబర్‌లో విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా పఠాన్‌ను మించిన హిట్‌ అవుతుందని బాలీవుడ్‌ భావిస్తోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *