తెలంగాణ కేబినెట్: నేడు తెలంగాణ మంత్రివర్గ విస్తరణ, కేబినెట్ నుంచి ఒకరిని బహిష్కరిస్తారా?

అదే జరిగితే ప్రస్తుత మంత్రివర్గంలో ఒకరిని మంత్రివర్గం నుంచి తప్పించే అవకాశం ఉంది. తెలంగాణ కేబినెట్ – సీఎం కేసీఆర్

తెలంగాణ కేబినెట్: నేడు తెలంగాణ మంత్రివర్గ విస్తరణ, కేబినెట్ నుంచి ఒకరిని బహిష్కరిస్తారా?

తెలంగాణ మంత్రివర్గ విస్తరణ (ఫోటో: గూగుల్)

తెలంగాణ కేబినెట్ – సీఎం కేసీఆర్: తెలంగాణ కేబినెట్ రేపు (ఆగస్టు 24) ఉదయం 11 గంటలకు విస్తరించనున్నారు. ఈ విస్తరణలో ఎమ్మెల్సీ పట్నం మహేందర్ రెడ్డిని సీఎం కేసీఆర్ మంత్రివర్గంలోకి తీసుకుంటున్నారు. గంప గోవర్ధన్ రెడ్డికి సీఎం కేసీఆర్ మరో స్థానం కల్పిస్తున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది.

అదే జరిగితే ప్రస్తుత మంత్రివర్గంలో ఒకరిని మంత్రివర్గం నుంచి తప్పించే అవకాశం ఉంది. మంత్రులు మల్లారెడ్డి, సబితా ఇంద్రారెడ్డిలలో ఒకరిని తప్పించే అవకాశం ఉందని అంటున్నారు.

తెలంగాణలో త్వరలో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. గెలుపే లక్ష్యంగా అన్ని పార్టీలు వ్యూహరచన చేస్తున్నాయి. అధికార పార్టీ బీఆర్ఎస్ మరింత దూకుడు పెంచింది. వచ్చే ఎన్నికల్లో పోటీ చేయనున్న తమ పార్టీ అభ్యర్థుల తొలి జాబితాను బీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ ఇప్పటికే విడుదల చేశారు. ఇప్పుడు మరో కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..కేసీఆర్ వ్యూహం: గులాబీ బాస్ టాప్ గేర్.. కేసీఆర్ మార్క్ చాణక్యం.. ఒక్క దెబ్బతో అంతా సెట్!

అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు సమయం దగ్గర పడుతుండటంతో మంత్రివర్గ విస్తరణ చేయాలని నిర్ణయించారు. సీఎం కేసీఆర్ మంత్రివర్గంలో ఖాళీగా ఉన్న స్థానాన్ని భర్తీ చేయనున్నారు. మంత్రివర్గంలో మాజీ మంత్రి మహేందర్‌రెడ్డికి చోటు దక్కే అవకాశం ఉంది. పట్నం మహేందర్ రెడ్డి ప్రస్తుతం ఎమ్మెల్సీగా ఉన్నారు.

ఈటల రాజేందర్‌ను వదిలిపెట్టి కేసీఆర్‌ కొత్తగా మంత్రి పదవి ఇవ్వలేదు. దీంతో ఖాళీ అయిన స్థానంలో మహేందర్ రెడ్డికి అవకాశం దక్కినట్లు సమాచారం. ఎమ్మెల్సీగా ఉన్న మహేందర్ రెడ్డి తాండూరు నుంచి పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నారని, సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేకు ప్రత్యామ్నాయం పార్టీ చూసుకుంటుందని కొన్నేళ్ల క్రితం ప్రచారం జరిగింది. ఈ నేపథ్యంలో పార్టీ ముఖ్య నేతలు జోక్యం చేసుకుని ఆయనతో చర్చలు జరపడంతో తాండూరులో సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే రోహిత్ రెడ్డి విజయకు సహకరించేందుకు అంగీకరించినట్లు తెలుస్తోంది.

https://www.youtube.com/watch?v=7xl2OvaYwAc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *