సీన్ రివర్స్: ఉక్కిరిబిక్కిరి అవుతున్న వైసీపీ!

ప్రతిపక్ష నేతలపై కేసులు పెట్టి వివరణ ఇవ్వాల్సిన పరిస్థితి నెలకొంది. ప్రతిపక్ష నేతలు ఆరోపణలు చేస్తుంటే ఆ రోజంతా ఫ్యాక్ట్‌ చెక్‌ వేయాల్సిందే. ప్రతిపక్ష నేతలు ఎప్పుడు విమర్శలు చేసినా వెంటనే వివరణ ఇచ్చేందుకు ముగ్గురు, నలుగురిని లైన్లో పెట్టాల్సి వచ్చింది. ఇదంతా రాజకీయాలను మార్చేసింది. కానీ ఏడాది క్రితం వరకు సీన్ వేరు.

గతంలో టీడీపీ వివరణలు ఇచ్చేది!

మూడున్నరేళ్లుగా టీడీపీపై ఆరోపణలు, విచారణలు, కేసులతో వైసీపీ సందడి చేస్తోంది. ఇప్పుడు అవి లేవని కాదు.. ఉన్నాయి. కానీ సీన్ మారింది. వైసీపీ ఎన్ని చెప్పినా వివరణ ఇవ్వాల్సిందే. తామేమీ తప్పు చేయలేదని చెప్పుకునే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. గతేడాది వరకు.. వైసీపీ కేసులు, దాడుల రాజకీయాల కారణంగా చాలా మంది టీడీపీ సీనియర్లు బయటకు రాలేకపోయారు. కానీ ఇప్పుడు క్రమంగా పరిస్థితి తారుమారైంది. టీడీపీ హయాంలో అవినీతి ఆరోపణలు జోరుగా వినిపించాయి. అరెస్టులు చేశారు. వీటన్నింటిని వివరించేందుకు టీడీపీ మల్లగుల్లాలు పడుతోంది. మూడు రాజధానుల విషయంలో ఫిక్స్ అయినంత పని చేశారు. విశాఖ రాజధానిని తీవ్రంగా వ్యతిరేకిస్తోందని చెప్పలేని పరిస్థితిని కల్పించడం ద్వారా మూడు రాజధానులపై వీలైనంత తక్కువ గొంతు వినిపించడం సాధ్యమైంది. వైసీపీ అభ్యంతరకర రాజకీయాలతో టీడీపీ డిఫెన్స్‌ ఆడుతోంది. వివరణ ఇస్తూనే రాజకీయం చేసింది.

అమరావతి రాజధాని అన్ని ప్రాంతాల్లో టీడీపీ ప్రచారం

చంద్రబాబు నాయుడు రాయలసీమ నుంచి ఇద్వెం ఖర్మ మన రాష్ట్రం పేరుతో కార్యక్రమం ప్రారంభించిన తర్వాత పరిస్థితి మారిపోయింది. కర్నూలుకు వెళ్లి అమరావతిని మన రాజధానిగా ప్రకటించారు. తర్వాత విశాఖలో కూడా అదే చెప్పారు. దీంతో టీడీపీ స్వరం పూర్తిగా మారిపోయింది. అదే సమయంలో మూడు రాజధాని నగరాల విషయంలో వైసీపీ ప్రభుత్వానికి వరుసగా ఎదురుదెబ్బలు తగులుతున్నాయి. ప్రభుత్వంలో పారదర్శకత లేకపోవడంతో ప్రజల్లో ఇబ్బందికర పరిస్థితి నెలకొంది. లోకేష్ పాదయాత్ర ప్రారంభించిన తర్వాత ఆరోపణలు చేయడం.. వైసీపీ వివరణ ఇవ్వడం సర్వసాధారణమైపోయింది. ఇలాంటి ప‌రిస్థితి వైసీపీకి త‌గ‌దు.

ప్రతిపక్ష నేతల ఆరోపణలకు సమాధానం చెప్పలేక శాపనార్థాలు పెట్టారు

ఇప్పుడు చంద్రబాబు నాయుడు ఏపీలో ఓ వైపు పర్యటిస్తున్నారు. మరోవైపు లోకేష్ పాదయాత్ర కొనసాగుతోంది. మరోవైపు పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి యాత్ర చేస్తున్నారు. ముగ్గురూ ప్రభుత్వంపై విరుచుకుపడుతున్నారు. దీంతో రోజుకు నలుగురైదుగురు మంత్రులు ప్రెస్ మీట్లు పెట్టి ఎదురుదాడికి దిగాల్సి వస్తోంది. అసలు ఆ ఆరోపణలకు సమాధానం చెప్పలేక అవమానాల బాగోతం పెంచుతున్నారు. విపక్షాలు ఎజెండా పెట్టుకుంటే.. వైసీపీ వివరణ ఇవ్వడంతో పరిస్థితి మారిపోయింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *