భారీ అగ్నిప్రమాదం : విజయవాడలో భారీ అగ్ని ప్రమాదం

భారీ మంటలు వ్యాపించాయి. దట్టమైన పొగ అలుముకుంది. సమాచారం అందుకున్న అగ్నిమాపక సిబ్బంది అగ్నిమాపక యంత్రాలతో మంటలను అదుపు చేస్తున్నారు.

భారీ అగ్నిప్రమాదం : విజయవాడలో భారీ అగ్ని ప్రమాదం

విజయవాడలో భారీ అగ్నిప్రమాదం

విజయవాడలో భారీ అగ్నిప్రమాదం: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని ఎన్టీఆర్ జిల్లా విజయవాడలో భారీ అగ్నిప్రమాదం జరిగింది. స్టెల్లా కాలేజీ సమీపంలోని టీవీఎస్ షోరూంలో మంటలు చెలరేగాయి. అగ్నిప్రమాదంలో టీవీఎస్ షోరూమ్ దగ్ధమైంది. షోరూమ్‌లోని కొత్త బైక్‌లు భారీ అగ్నిప్రమాదంలో దగ్ధమయ్యాయి.

భారీ మంటలు వ్యాపించాయి. దట్టమైన పొగ అలుముకుంది. సమాచారం అందుకున్న అగ్నిమాపక సిబ్బంది అగ్నిమాపక యంత్రాలతో మంటలను అదుపు చేస్తున్నారు. తెల్లవారుజామున 5 గంటల ప్రాంతంలో మంటలు చెలరేగాయి.

అగ్ని ప్రమాదం : హైదరాబాద్‌లో భారీ అగ్నిప్రమాదం.. గంగారాం జేపీ సినిమాస్‌లో అగ్నిప్రమాదం జరిగింది

అగ్ని ప్రమాదంలో షోరూం భారీగా దగ్ధమైంది. అగ్నిప్రమాదం జరిగిన సమయంలో షోరూంలో 600కు పైగా ద్విచక్ర వాహనాలు ఉన్నాయి. 500 ఎలక్ట్రిక్, పెట్రోల్ వాహనాలు దగ్ధమయ్యాయి. షోరూంలో ఎవరూ లేకపోవడంతో ప్రాణనష్టం తప్పలేదు.

దీంతో పెను ప్రమాదం తప్పింది. అగ్నిప్రమాదానికి గల కారణాలపై అధికారులు ఆరా తీస్తున్నారు. క్లూస్ టీం ఘటనా స్థలానికి చేరుకుంది. అగ్నిప్రమాదానికి గల కారణాలపై క్లూస్ టీమ్ ఆధారాలు సేకరిస్తోంది.

ఉద్యాన్ ఎక్స్‌ప్రెస్: ముంబై-బెంగళూరు ఉద్యాన్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌లో అగ్నిప్రమాదం

సతీష్ టీవీఎస్ షోరూమ్ యజమాని
టీవీఎస్ షోరూమ్ యజమాని సతీష్ మాట్లాడుతూ.. తెల్లవారుజామున 5 గంటల సమయంలో షోరూమ్‌లో అగ్నిప్రమాదం జరిగిందని వాచ్‌మెన్‌ ఫోన్‌ చేశాడు. వెంటనే అగ్నిమాపక అధికారులకు సమాచారం అందించి అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయినట్లు తెలిపారు. అప్పటికే షోరూం పూర్తిగా దగ్ధమైంది. షోరూమ్ లోపల 500 కొత్త ద్విచక్ర వాహనాలు ఉన్నాయని వెల్లడించారు.
షోరూమ్ బ్యాక్ సైడ్ సర్వీస్ ద్విచక్ర వాహనాలు 150 వరకు ఉన్నాయని పేర్కొంది.సర్వీస్ వాహనాలు, కొత్త వాహనాలు మొత్తం ఎనిమిది కోట్ల రూపాయల వరకు నష్టం వాటిల్లిందని తెలిపారు. కొత్త వాహనాలకు పూర్తి బీమా కల్పిస్తామని తెలిపారు. షార్ట్‌సర్క్యూట్‌ జరిగిందా.. లేక ఇతరత్రా కారణాలేమైనా ఉన్నాయా అనే కోణంలోనూ దర్యాప్తు చేస్తున్నామని తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *