యూపీ పాలిటిక్స్: యూపీలో యాదవులు ముఖ్యమంత్రులు కాకూడదు.. అఖిలేష్ టార్గెట్ గా రాజ్ భర్ విమర్శలు

యూపీలో యాదవులు ముఖ్యమంత్రులు కాకూడదని రాజ్‌భర్ అఖిలేష్‌ను లక్ష్యంగా చేసుకుని విమర్శలు చేశారు

ఉత్తరప్రదేశ్ రాజకీయాలు: భారతీయ జనతా పార్టీ నేతృత్వంలోని ఎన్‌డిఎలో చేరిన తర్వాత, సమాజ్‌వాదీ పార్టీ అధ్యక్షుడు అఖిలేష్ యాదవ్‌ను సుహెల్‌దేవ్ భారతీయ సమాజ్ పార్టీ అధినేత ఓం ప్రకాష్ రాజ్‌భర్ మరింత టార్గెట్ చేశారు. యూపీలో అసలు యాదవులు ముఖ్యమంత్రులు కాలేరంటూ తాజాగా సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఘోసీ ఉప ఎన్నికల ప్రచారానికి వచ్చిన ఓం ప్రకాష్ రాజ్‌భర్‌ను విలేకరులు అఖిలేష్ యాదవ్ సీఎం కావడంపై ప్రశ్నించారు.

రేవంత్ రెడ్డి: కొడంగల్ నుంచి పోటీ చేస్తా, కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తే పెన్షన్ రూ. 4 వేలు: రేవంత్ రెడ్డి

“ఇప్పుడు పటేల్, మౌర్య, చౌహాన్, నిషాద్, బింద్, రాజ్‌భర్ లాంటి వాళ్లు సీఎం కావాలని బలంగా కోరుకుంటున్నారని, అందుకు సిద్ధమైతే వాళ్లు ప్రభుత్వంలోకి రావొచ్చు.. కాదు మనం (యాదవులు) ఉండిపోతే ప్రభుత్వంలోకి రాలేం. ,” అన్నాడు రాజ్‌భర్. ఇంతలో ఓం ప్రకాష్ రాజ్‌భర్‌ను ఓ విలేఖరి ‘మిమ్మల్ని (రాజ్‌భర్‌) ముఖ్యమంత్రిని చేస్తే ఆయనతో (అఖిలేష్‌) వెళతారా?’ అని ప్రశ్నించారు. ‘అలాంటి సమస్యేమీ లేదు’ అని సూటిగా సమాధానమిచ్చాడు.

తెలంగాణ రాజకీయం: మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన పట్నం మహేందర్ రెడ్డి. చాలా రోజుల తర్వాత కేసీఆర్ రాజ్‌భవన్‌కు వచ్చారు.

ఎస్పీ అధ్యక్షుడు అఖిలేష్‌పై ఓం ప్రకాష్ రాజ్‌భర్ తరచూ విమర్శలు చేస్తుంటారు. అంతకుముందు అఖిలేష్ పీడీఏ ఫార్ములాపై విమర్శలు చేశారు. పీడీఏ గురించి రాజ్‌భర్ మాట్లాడుతూ.. ప్రచారంలో అఖిలేష్ చాలా సందడి చేస్తారని, అయితే టిక్కెట్ పంపిణీ సమయంలో దాన్ని మర్చిపోతారని అన్నారు. ఇప్పుడు PDAకి ‘S’ని జోడించి, దానిని ‘PDAS’గా చేయండి. అంటే వెనుకబడిన, దళిత, మైనారిటీ, జనరల్ క్లాస్. అఖిలేష్ పీడీఏ ఇప్పుడు ఎన్డీయేలో విలీనమైంది. ఎన్డీయే పీడీఏకు టికెట్ ఇచ్చింది. ఇప్పుడు ఎస్పీకి ఏమీ పట్టదు. కౌంటింగ్‌లో ఆయనకు కొన్ని ఓట్లు మాత్రమే పడతాయని ఆయన అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *