సుప్రియ: హీరోయిన్ గా చేస్తాను అంటే మా తాతగారు లేరు.. కానీ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా తర్వాత..

తాజాగా అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్, ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిల్మ్స్‌తో కలిసి బాయ్స్ హాస్టల్ అనే చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా సుప్రియ మీడియా ముందుకు వచ్చింది.

సుప్రియ: హీరోయిన్ గా చేస్తాను అంటే మా తాతగారు లేరు.. కానీ పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా తర్వాత..

సుప్రియ యార్లగడ్డ తన నట జీవితం మరియు అక్కినేని నాగేశ్వరరావు గురించి వ్యాఖ్యానించింది

సుప్రియ యార్లగడ్డ : అక్కినేని కుటుంబానికి చెందిన సుప్రియ యార్లగడ్డ అందరికీ తెలిసిందే. అలాగే పవన్ కళ్యాణ్ మొదటి సినిమా అక్క తరి ఆకర్ పాయిలో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోయిన్ గా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. కానీ ఆ ఒక్క సినిమా తర్వాత నటిగా సినిమాలకు దూరమైంది. అప్పటి నుంచి అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ బాధ్యతలను సుప్రియ చూసుకుంటుంది. రీసెంట్ గా కొన్నాళ్ల క్రితం గూఢచారి సినిమాతో నటిగా రీ ఎంట్రీ ఇచ్చిన ఆమె ఆ ఒక్క సినిమా చేయడం మానేసింది.

తాజాగా అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్, ఛాయ్ బిస్కెట్ ఫిల్మ్స్‌తో కలిసి బాయ్స్ హాస్టల్ అనే చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా సుప్రియ మీడియా ముందుకు వచ్చింది. ఈ నేపథ్యంలో మీడియా అడిగిన పలు ప్రశ్నలకు సుప్రియ సమాధానమిచ్చింది.

సినిమాల్లో నటించడంపై సుప్రియ బదులిస్తూ.. ముందుగా నేను హీరోయిన్‌ని కావాలనుకున్నాను. తాతయ్య ఇంట్లో చెబితే వద్దు అన్నాడు. నేను చేయలేను. అందుకే పట్టుబట్టి, నాకు తెలిసినది చేస్తానో లేదో ఒకసారి చేస్తాను అని ఒప్పించి ఆ సినిమా చేశాను. కానీ ఆ సినిమా చేస్తున్నప్పుడు అది నాకు సాధ్యం కాలేదు. ఇక ఆ సినిమా తర్వాత నటిగా నా వల్ల కాదని అర్థమైంది. అందుకే ఆగిపోయాను.

SSMB 29 : మహేష్ రాజమౌళి సినిమాలో హాలీవుడ్ నటులు ఉంటారు.. SSMB 29 పై విజయేంద్ర ప్రసాద్ కీలక వ్యాఖ్యలు..

రీఎంట్రీ గుడ్చారి సినిమా ప్రస్తావన వస్తే.. ఇది రీఎంట్రీ కాదు, కథ నచ్చి చేయడానికి స్కోప్ ఉంది. వాళ్ళు అడిగినందుకే చేశాను. వాళ్లు అడిగితే గూడాచారి 2లో కూడా చేస్తాను. ఇంత మంచి కథ, పాత్రలు చేయడానికి ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదని సుప్రియ అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *