రామ్ చరణ్ – మహేశ్‌బాబు: గర్వించాల్సిన సమయం వచ్చింది

ఎందరో తెలుగు హీరోలు ఎన్నో అవార్డులు అందుకున్న తరుణంలో అల్లు అర్జున్ జాతీయ అవార్డును సొంతం చేసుకున్నాడు. తెలుగు ఇండస్ట్రీ చరిత్రను తిరగరాస్తూ ఇన్నేళ్ల టాలీవుడ్ చరిత్రలో ప్రముఖ నటీనటులకు లేని అదృష్టం బన్నీకి దక్కింది. కేంద్ర ప్రభుత్వం 69వ జాతీయ అవార్డులను గురువారం ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే! అల్లు అర్జున్ ‘పుష్ప’ చిత్రంలో తన నటనకు తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమ నుండి ఉత్తమ నటుడి అవార్డును గెలుచుకున్నాడు. దీంతో సోషల్ మీడియా బన్నీపై ప్రశంసల వర్షం కురిపిస్తోంది. RRR దర్శకుడు రాజమౌళి ‘పుష్ప శుభాకాంక్షలు. మరోవైపు ఎన్టీఆర్ ‘నువ్వు దానికి అర్హుడివి బ్రో.. ఈ అవార్డులు, విజయాలు నీకు దక్కుతాయి’ అంటూ ట్వీట్ చేశాడు.

రీసెంట్ గా రామ్ చరణ్ కూడా బన్నీతో పాటు నేషనల్ అవార్డ్స్ గెలుచుకున్న ప్రతి ఒక్కరినీ అభినందిస్తూ ఓ నోట్ రిలీజ్ చేశాడు. “ఇది గర్వించదగ్గ సమయం. 69వ జాతీయ అవార్డుల్లో నా ప్రియమైన వ్యక్తులకు అవార్డు రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇది మనమందరం జరుపుకోవాల్సిన సమయం” ఆరు అవార్డులు గెలుచుకున్న ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ టీమ్, దర్శకధీరుడు రాజమౌళి, కీరవాణి, ప్రేమరక్షిత, కింగ్ సోలమన్, కాలభైరవ, శ్రీనివాస మోహన్, డి.వి.వి.దానయ్యగారు అందరికీ శుభాకాంక్షలు. ఇదొక మరిచిపోలేని ప్రయాణం’’ అని చరణ్ అన్నారు. అలాగే పుష్ప టీమ్‌కి, మా అన్నయ్య అల్లు అర్జున్‌, దేవిశ్రీ ప్రసాద్‌, డియరెస్ట్‌ కోస్టార్‌ అలియాభట్‌తో పాటు తన తదుపరి సినిమా దర్శకుడు సానా బుచ్చిబాబు, వైష్ణవ్‌ తేజ్‌తో పాటు చేసిన ప్రతి ఒక్కరికీ డబుల్‌ చీర్స్‌. జాతీయ అవార్డులకు ఎంపిక కావడం దేశం గర్వించదగ్గ విషయం.

మహేష్ బాబు ట్వీట్…

జాతీయ అవార్డు గ్రహీతలందరికీ మహేష్ బాబు అభినందనలు తెలిపారు. ఈ మేరకు ఆయన ట్వీట్ చేశారు. ప్రతి అవార్డు గ్రహీత అర్హులు. మీ అందరి శుభాకాంక్షలను తెలియజేస్తున్నాను’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-25T15:47:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *