సీఎం కేసీఆర్ తుమ్మిళ్ల ఎఫెక్ట్..! ఖమ్మం జిల్లా బీఆర్ఎస్ నేతలకు సీఎం కేసీఆర్ పిలుపు..

పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి ఇప్పటికే బీఆర్ఎస్ నుంచి వెళ్లిపోయారు. తుమ్మల వంటి సీనియర్ నేతలు పార్టీని వీడితే జిల్లాలో పార్టీకి ఇబ్బందులు తప్పవని సీఎం కేసీఆర్ భావించినట్లు తెలుస్తోంది.

సీఎం కేసీఆర్ తుమ్మిళ్ల ఎఫెక్ట్..!  ఖమ్మం జిల్లా బీఆర్ఎస్ నేతలకు సీఎం కేసీఆర్ పిలుపు..

సీఎం కేసీఆర్

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు : ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లా రాజకీయాలపై బీఆర్ఎస్ అధినేత, సీఎం కేసీఆర్ దృష్టి సారించారు. కేసీఆర్ మిత్రుడు, మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు బీఆర్ఎస్ పార్టీని వీడుతున్నారనే ప్రచారం నేపథ్యంలో ఆయన అప్రమత్తమయ్యారు. ఖమ్మం జిల్లా పార్టీ నేతలు హైదరాబాద్ రావాలని సూచించినట్లు తెలిసింది. సాయంత్రం ఖమ్మం జిల్లా బీఆర్ఎస్ అభ్యర్థులు, జిల్లా నేతలతో సీఎం కేసీఆర్‌ను కలిసే అవకాశాలున్నాయి. సమావేశం అనంతరం సీఎం కేసీఆర్ నుంచి ఎలాంటి ప్రకటన వస్తుందనే అంశంపై జిల్లా బీఆర్ ఎస్ వర్గాల్లో ఉత్కంఠ నెలకొంది. తుమ్మల పార్టీని వీడకుండా సీఎం కేసీఆర్ ఏమైనా చర్యలు తీసుకుంటారా? తుమ్మల పార్టీని వీడితే ఇబ్బంది లేదని, జిల్లాలో పార్టీ అభ్యర్థుల గెలుపునకు అందరూ కలిసికట్టుగా కృషి చేయాలని సూచిస్తారా? అనేది చర్చనీయాంశంగా మారింది.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు : ఖమ్మం జిల్లాతో రాజకీయ బంధాన్ని తెంచుకోవాలనుకున్నా ప్రజల కోసమే ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తా: తుమ్మల

మరికొద్ది నెలల్లో తెలంగాణలో అసెంబ్లీ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో రాష్ట్రంలోని 119 నియోజకవర్గాలు, 115 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలకు అభ్యర్థులను సీఎం కేసీఆర్ ప్రకటించారు. పలు నియోజకవర్గాల్లో టికెట్‌ ఆశించి భంగపడిన నేతల నుంచి వ్యతిరేకత వ్యక్తమవుతోంది. ఖమ్మం జిల్లా పాలేరు నియోజకవర్గం నుంచి మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నారు. అయితే తాజాగా కేసీఆర్ ప్రకటించిన జాబితాలో పాలేరులో తుమ్మలకు బదులుగా గత ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ అభ్యర్థిగా గెలిచి బీఆర్ ఎస్ లోకి వచ్చిన కందాల ఉపేందర్ రెడ్డికి పాలేరు టికెట్ కేటాయించారు. దీంతో తుమ్మల ప్రజలు తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు. పాలేరు టికెట్ కేటాయించకపోవడంపై తుమ్మల సయితం అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు. అయితే పలువురు బీఆర్‌ఎస్ నాయకులు తుమ్మలకు సర్దిచెప్పేందుకు ప్రయత్నించినా ఫలితం లేకపోయింది.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు : రాజీనామా చేస్తారా? తుమ్మల రాజకీయ భవిష్యత్తు ప్రశ్నార్థకం, అనుచరుల కీలక సమావేశం

శుక్రవారం సుమారు వెయ్యి కార్లతో ఖమ్మం జిల్లాకు చేరుకున్న తుమ్మకు ఆయన అనుచరులు ఘన స్వాగతం పలికారు. ఈ సందర్భంగా తుమ్మల మాట్లాడుతూ.. ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తానని ప్రకటించారు. పాలేరు నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తానని క్లారిటీ ఇచ్చారు. అయితే పాలేరు నుంచి స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేస్తారా? కాంగ్రెస్, బీజేపీలు రంగంలోకి దిగుతాయా అన్నది చర్చనీయాంశంగా మారింది. తుమ్మల తాజా వ్యాఖ్యలతో ఆయన రాజకీయ ప్రయాణంపై చర్చ సాగుతోంది. తుమ్మల పార్టీ మారనున్నారనే సంకేతాలు రావడంతో సీఎం కేసీఆర్ అప్రమత్తమయ్యారు.

పొంగులేటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి ఇప్పటికే బీఆర్ఎస్ నుంచి వెళ్లిపోయారు. తుమ్మల లాంటి సీనియర్ నేత పార్టీ పెడితే జిల్లాలో పార్టీకి కష్టాలు తప్పవని సీఎం కేసీఆర్ భావించినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే ఖమ్మం జిల్లా నేతలతో భేటీ అనంతరం వారు ఇచ్చిన ఫీడ్ బ్యాక్ మేరకు తుమ్మల విషయంలో సీఎం కేసీఆర్ ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటారనేది బీఆర్ ఎస్ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *