సాలార్ మూవీ : సాలార్ అప్ డేట్.. డబ్బింగ్ మొదలు పెట్టిన శృతి హాసన్.. దైనందిన భాషలో..

సెప్టెంబర్ 28న సాలార్ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నట్టు చిత్రయూనిట్ ప్రకటించింది.సినిమా విడుదలకు ఇంకా నెల రోజుల సమయం ఉన్నా ఇంకా ప్రమోషన్స్ ప్రారంభం కాకపోవడంతో అభిమానులు నిరాశకు గురవుతున్నారు. లేటెస్ట్ సాలార్ మూవీ అప్ డేట్.

సాలార్ మూవీ : సాలార్ అప్ డేట్.. డబ్బింగ్ మొదలు పెట్టిన శృతి హాసన్.. దైనందిన భాషలో..

సాలార్ మూవీ అప్‌డేట్ శృతి హాసన్ డబ్బింగ్ అన్ని భాషల్లో ప్రారంభమైంది

సాలార్ మూవీ అప్‌డేట్: ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ రాబోయే చిత్రం ‘సాలార్’. శృతిహాసన్ కథానాయికగా, మలయాళ స్టార్ హీరో పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతిబాబు విలన్లుగా, శ్రియా రెడ్డితో పాటు మరికొందరు స్టార్ ఆర్టిస్టులు ప్రధాన పాత్రల్లో భారీ మాస్ యాక్షన్ మూవీగా సాలార్ తెరకెక్కుతోంది.

సాలార్ టీజర్ తో సినిమాపై మరిన్ని అంచనాలు నెలకొన్నాయి. సాలార్ సినిమా కూడా రెండు భాగాలుగా ఉండబోతోందని ప్రకటించిన ఆయన సాలార్ పార్ట్ 1 కాల్పుల విరమణ ఉంటుందని తెలిపారు. సాలార్ చిత్రాన్ని సెప్టెంబర్ 28న విడుదల చేయనున్నట్టు చిత్ర యూనిట్ ప్రకటించింది.సినిమా విడుదలకు ఇంకా నెల రోజుల సమయం ఉన్నా ఇంకా ప్రమోషన్స్ ప్రారంభం కాకపోవడంతో అభిమానులు నిరాశకు గురవుతున్నారు. లేటెస్ట్ సాలార్ మూవీ అప్ డేట్.

బాయ్స్ హాస్టల్ రివ్యూ : బాయ్స్ హాస్టల్ మూవీ రివ్యూ.. నవ్వులతో నిండిపోయిన థియేటర్..

ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇటీవలే పూర్తయినట్లు సమాచారం. దీంతో పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు మొదలయ్యాయి. తాజాగా, శృతి హాసన్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో సాలార్ డబ్బింగ్ ఫోటోను పోస్ట్ చేసింది. డబ్బింగ్.. మూడో రోజు మూడో భాష అంటూ ఓ ఫోటోను షేర్ చేసి పోస్ట్ చేసింది. సాలార్ చిత్రాన్ని తెలుగు, హిందీ, కన్నడ, తమిళం, మలయాళ భాషల్లో విడుదల చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అంటే శృతి హాసన్ అన్ని భాషల్లోనూ తానే డబ్బింగ్ చెప్పుకుంటోంది. నెల రోజుల వ్యవధిలో సినిమా విడుదలవుతుండడంతో డబ్బింగ్ పనులు జరుగుతున్నాయి అంటే పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు చాలా వేగంగా జరగాల్సి ఉంది. సాలార్ సినిమా కోసం ప్రభాస్ అభిమానులు ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.

సాలార్ మూవీ అప్‌డేట్ శృతి హాసన్ డబ్బింగ్ అన్ని భాషల్లో ప్రారంభమైంది

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *