యువరాజ్ సింగ్ శుభవార్త..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

టీమిండియా మాజీ ఆల్ రౌండర్ యువరాజ్ సింగ్ తన అభిమానులతో శుభవార్త పంచుకున్నాడు. మోడల్ మరియు బాలీవుడ్ నటి హజల్ కీచ్‌ను యువీ ప్రేమ వివాహం చేసుకుంది. వారి వివాహం నవంబర్ 30, 2016 న జరిగింది మరియు బాబు ఓరియన్ జనవరి 25, 2022 న జన్మించాడు. ఇప్పుడు అతని భార్య హాజెల్ కీచర్ ఇటీవల బంగారు బిడ్డకు జన్మనిచ్చింది.

యువరాజ్ సింగ్ : గుడ్ న్యూస్ చెప్పిన యువరాజ్ సింగ్.. ఇప్పుడు కంప్లీట్ అయినట్లే!

యువరాజ్ సింగ్: టీమిండియా మాజీ ఆల్ రౌండర్ యువరాజ్ సింగ్ తన అభిమానులతో శుభవార్త పంచుకున్నాడు. మోడల్ మరియు బాలీవుడ్ నటి హజల్ కీచ్‌ను యువీ ప్రేమ వివాహం చేసుకుంది. వారి వివాహం నవంబర్ 30, 2016 న జరిగింది మరియు బాబు ఓరియన్ జనవరి 25, 2022 న జన్మించాడు. ఇప్పుడు అతని భార్య హాజెల్ కీచర్ ఇటీవల బంగారు బిడ్డకు జన్మనిచ్చింది. ఈ విషయాన్ని యువీ తన సోషల్ మీడియా వేదికగా వెల్లడించాడు. తమ బిడ్డకు ‘ఆరా’ అనే పేరును ఫిక్స్ చేసినట్లు ప్రకటించారు. ఆమె రాకతో తమ కుటుంబం సంపూర్ణమైందని చెప్పారు. గతేడాది వీరికి మగబిడ్డ జన్మించాడు. ప్రస్తుతం టీమిండియా క్రికెటర్లు యువీకి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ పోస్ట్‌లు చేస్తున్నారు.

ఈ మేరకు తాజాగా యువీ తన కూతురు ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది. భార్య హాజెల్ కీచ్ బాబుకు ఆహారం పెడుతుండగా, యువీ బిడ్డను ఎత్తుకుని తినిపిస్తున్నాడు. ఈ ఫోటోకు చక్కటి క్యాప్షన్ రాశాడు. “మా యువరాణి వచ్చేసింది. ఆమె వల్ల నిద్రలేని రాత్రులు గడుపుతున్నాం. ఇప్పటికీ సంతోషంగానే ఉన్నాం. ఆరా రాకతో మా కుటుంబం సంపూర్ణమైంది” అని ఆయన వెల్లడించారు. ప్రస్తుతం ఈ ఫోటో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

టీమ్ ఇండియాకు ఆల్ రౌండర్ గా కొనసాగిన యువీ.. 2019లో అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు.భారత క్రికెట్ జట్టు అనేక విజయాల్లో కీలక పాత్ర పోషించాడు. అతను 2007లో T20 ప్రపంచకప్ మరియు 2011లో ODI ప్రపంచకప్ గెలవడంలో చాలా దోహదపడ్డాడు. అతను 2007 T20 ప్రపంచకప్‌లో 6 బంతుల్లో 6 సిక్సర్లు కొట్టాడు. 2011 వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ప్లేయర్ ఆఫ్ ది సిరీస్ అవార్డు అందుకున్నాడు. క్యాన్సర్ నుంచి కోలుకున్న తర్వాత మళ్లీ క్రికెట్ జట్టులోకి వచ్చి అద్భుత ప్రదర్శనతో అలరించాడు. ఎంతో మందికి రోల్‌ మోడల్‌గా మారిన యువీకి అభిమానులు సైతం శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ పోస్ట్‌లు చేస్తున్నారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *