తని ఒరువన్ 2 : ధృవ సీక్వెల్ ప్రకటన.. ప్రోమో ఫుల్.. ఈసారి విలన్..

తమిళ్ ధృవ సీక్వెల్ ను దర్శకుడు మోహన్ రాజా ప్రకటించారు. తెలుగులో రామ్ చరణ్ తో..

తని ఒరువన్ 2 : ధృవ సీక్వెల్ ప్రకటన.. ప్రోమో ఫుల్.. ఈసారి విలన్..

జయం రవి మోహన్ రాజా థని ఒరువన్ 2 రామ్ చరణ్ ధృవను ప్రకటించారు

తని ఒరువన్ 2 : తమిళ స్టార్ హీరో జయం రవి, నయనతార హీరోహీరోయిన్లుగా, అరవింద్ స్వామి విలన్‌గా నటించిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ చిత్రం ‘తని ఒరువన్’. మోహన్ రాజా ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. 2015లో విడుదలైన ఈ చిత్రం తమిళంలో బ్లాక్‌బస్టర్‌ హిట్‌గా నిలిచింది. అలా ఈ సినిమా ‘ధృవ’ (ధృవ) మెగాపవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ (రామ్ చరణ్) తెలుగు రీమేక్. సురేంద్రరెడ్డి దర్శకత్వంలో వచ్చిన ఈ రీమేక్ కూడా సూపర్ హిట్ అయింది.

జవాన్ ట్రైలర్ : జవాన్ ట్రైలర్ కు డేట్ ఫిక్స్ చేసిన షారుక్ ఖాన్.. ఆ రోజే పవర్ ఫుల్ కట్..

ఈ సినిమా సీక్వెల్ గురించి ఎప్పటి నుంచో చర్చ జరుగుతోంది. తమిళంలో జయం రవితోనూ, తెలుగులో రామ్ చరణ్‌తోనూ ఏకకాలంలో మోహన్ రాజన్ ఈ సీక్వెల్‌ను డైరెక్ట్ చేస్తారనే వార్తలు కూడా ఉన్నాయి. చరణ్ ఫ్యాన్స్ కూడా ఈ సినిమా కోసం ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకుని ఈ సీక్వెల్ కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే తాజాగా మోహన్ రాజా తమిళంలో జయం రవితో ‘తని ఒరువన్-2’ని ప్రకటించారు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ప్రోమోను కూడా విడుదల చేశాడు. ఆ ప్రోమోలో హీరో తన తదుపరి విలన్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నాడు. అయితే ఈ సినిమాలో హీరోని విలన్ టార్గెట్ చేస్తాడని దర్శకుడు చెబుతున్నాడు.

NTR 100 Years : రాష్ట్రపతితో ఎన్టీఆర్ కుటుంబం.. నెటిజన్లకు గైర్హాజరైన తారక్, కళ్యాణ్ రామ్..

మొదటి భాగంలో, “మీ స్నేహితుడు ఎవరో తెలిస్తే, మీ పాత్ర మీకు తెలుస్తుంది. నీ శత్రువు ఎవరో తెలిస్తే నీ సత్తా తెలుస్తుంది’’ అన్నాడు దర్శకుడు. ఈ సీక్వెల్‌లో ‘నీ గురించి నిజం చూపించు. నీ శత్రువు ఎవరో నేను చెప్తాను. 2024 నుంచి ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని ప్రోమోతో తెలియజేసాడు.. అనౌన్స్ మెంట్ చూస్తుంటే కేవలం జయం రవితోనే ఈ సినిమా చేయబోతున్నట్లు తెలిసింది. ఇది చరణ్ అభిమానులకు నిరాశ కలిగించే వార్త.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *