మాయావతిపై పవార్: మాయావతి తటస్థ వైఖరి ఏమిటి? శరద్ పవార్ పెద్ద ఆరోపణ చేశారు

భారత్ మూడో సమావేశానికి దాదాపు అన్ని ఏర్పాట్లు పూర్తయ్యాయి. ఈ సమావేశంలో 28 ప్రతిపక్ష పార్టీలకు చెందిన 63 మంది ప్రతినిధులు పాల్గొంటారని ఉద్ధవ్ ఠాక్రే తెలిపారు. ఆగస్టు 31, సెప్టెంబర్ 1 తేదీల్లో రెండు రోజుల పాటు ఈ సమావేశాలు జరగనున్నాయి

మాయావతిపై పవార్: మాయావతి తటస్థ వైఖరి ఏమిటి?  శరద్ పవార్ పెద్ద ఆరోపణ చేశారు

2024 ఎన్నికలు: దేశంలో త్వరలో జరగనున్న లోక్‌సభ ఎన్నికలపై రాజకీయ ఉత్కంఠ నెలకొంది. గురువారం నుంచి ముంబైలో రెండు రోజుల పాటు భారత కూటమి నేతల సమావేశం జరగనుంది. దీనికి ఒకరోజు ముందు బుధవారం (ఆగస్టు 30) మహా వికాస్ అగాధి నేతలు మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు. ఈ సందర్భంగా నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీ అధినేత శరద్ పవార్ చాలా పెద్ద ఆరోపణ చేశారు. ఎన్డీయేతో గానీ, అఖిలపక్షంతో గానీ పొత్తు లేదని, ఎన్నికల్లో ఒంటరిగానే పోటీ చేస్తామని బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ అధినేత్రి మాయావతి ప్రకటించిన కొద్దిసేపటికే పవార్ ఈ ఆరోపణ చేయడం గమనార్హం.

2024 ఎన్నికలు: భారత్ కాదు, ఎన్డీయే కాదు.. లోక్‌సభ ఎన్నికల పోరుపై క్లారిటీ ఇచ్చిన మాయావతి

మాయావతి బీజేపీతో టచ్‌లో ఉన్నారని తనకు తెలుసునని శరద్ పవార్ అన్నారు. అంతే కాకుండా మాయావతి నిర్ణయంపై ప్రజలు ఆలోచించాలని కోరారు. తాను ప్రతిపక్ష పార్టీలో ఉన్నానని గుర్తు చేస్తూ.. ఈ విషయంలో ఎలాంటి గందరగోళం లేదని మరోసారి స్పష్టం చేశారు. దేశంలో ప్రత్యామ్నాయ వేదిక సిద్ధమవుతోందని, దేశంలో మార్పు కోసమే ఈ కూటమి ఏర్పడిందని పవార్ చెప్పారు.

2024 ఎన్నికలు: భారత కూటమి మూడో సమావేశానికి ఒక్క రోజు మాత్రమే మిగిలి ఉంది.

బుధవారం, మాయావతి బుధవారం తన X(ట్విట్టర్) ఖాతా ద్వారా ప్రతిస్పందిస్తూ, “NDA మరియు భారతదేశ కూటములు పేద, కుల, వర్గ-ఆధారిత పార్టీలు కొన్ని కార్పొరేట్ అనుకూల మరియు పెట్టుబడిదారీ విధానాలకు వ్యతిరేకంగా ఉన్నాయి, దీని విధానాలకు వ్యతిరేకంగా BSP నిరంతరం పోరాడుతోంది. కాబట్టి, తమతో పొత్తు పెట్టుకుని ఎన్నికల్లో పోటీ చేసే ప్రసక్తే లేదు.. బీఎస్పీతో పొత్తు పెట్టుకునేందుకు అంతా తహతహలాడుతున్నారు.. కానీ తమతో కలవకుండా బీజేపీతో కుమ్మక్కయ్యారని ఆరోపించారు.. వారితో పొత్తు పెట్టుకుంటే సెక్యులర్.. ‘పొడవకండి, బీజేపీ బి-టీమ్, ఇది చాలా అన్యాయం, ద్రాక్ష దొరికితే మంచిది, లేకపోతే ద్రాక్ష పుల్లగా ఉంటుంది.

ఇండోనేషియా: పాఠశాలలో హిజాబ్ సరిగా ధరించలేదని 14 మంది బాలికలకు గుండు గీయించారు

భారత్ మూడో సమావేశానికి దాదాపు అన్ని ఏర్పాట్లు పూర్తయ్యాయి. ఈ సమావేశంలో 28 ప్రతిపక్ష పార్టీలకు చెందిన 63 మంది ప్రతినిధులు పాల్గొంటారని ఉద్ధవ్ ఠాక్రే తెలిపారు. ఆగస్టు 31, సెప్టెంబర్ 1 తేదీల్లో రెండు రోజుల పాటు ఈ సమావేశాలు జరగనుండగా.. తొలి సమావేశం బీహార్ రాజధాని పాట్నాలో, రెండో సమావేశం కర్ణాటక రాజధాని బెంగళూరులో జరిగిన సంగతి తెలిసిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *