ఆసియా కప్ 2023: ఆ రోజు పాక్ వర్సెస్ ఇండియా మ్యాచ్ చూడలేదా? అసలు విషయం ఏంటంటే..

ఆసియా కప్-2023 టోర్నీలో భాగంగా తొలి మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ జట్టుతో టీమ్ ఇండియా ఆడనుంది. సెప్టెంబర్ 2న శ్రీలంకలోని క్యాండీలో మ్యాచ్ జరగనుంది.

ఆసియా కప్ 2023: ఆ రోజు పాక్ వర్సెస్ ఇండియా మ్యాచ్ చూడలేదా?  అసలు విషయం ఏంటంటే..

భారత్ vs పాకిస్థాన్ మ్యాచ్

ఆసియా కప్ 2023లో IND vs PAK మ్యాచ్: ICC ODI ప్రపంచ కప్ ఈ సంవత్సరం అక్టోబర్-నవంబర్‌లో భారతదేశంలో జరుగుతుంది. ఈ మెగా టోర్నీకి ముందు ఆసియా కప్-2023 టోర్నీ జరగనుంది. ఈ టోర్నీ బుధవారం పాకిస్థాన్‌లో ప్రారంభమైంది. ముల్తాన్ క్రికెట్ స్టేడియంలో జరిగిన తొలి మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ వర్సెస్ నేపాల్ జట్లు తలపడ్డాయి. ఈ మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ జట్టు భారీ విజయం సాధించింది. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన పాకిస్థాన్ బాబర్, ఇఫ్తికార్ సెంచరీలతో 342 పరుగులు చేసింది. ఆ తర్వాత బ్యాటింగ్ చేసిన యువ నేపాల్ జట్టు కేవలం 23.4 ఓవర్లలో 104 పరుగులకు ఆలౌటైంది. పాకిస్థాన్ 238 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. గురువారం సాయంత్రం శ్రీలంక, బంగ్లాదేశ్ జట్ల మధ్య మ్యాచ్ జరగనుంది.

ఆసియా కప్ ప్రారంభోత్సవం: ఆసియా కప్ ప్రారంభోత్సవం.. పాట పాడిన పాకిస్థానీ గాయకుడు.. నెట్టింట మీమ్ ఫెస్ట్

ఇక టీమిండియా విషయానికొస్తే.. తొలి మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్ జట్టుతో తలపడనుంది. సెప్టెంబరు 2న శ్రీలంకలోని క్యాండీలో పాకిస్థాన్, భారత్ మ్యాచ్ జరగనుండగా.. ఈ మ్యాచ్ జరిగే అవకాశాలు తక్కువ. సుదీర్ఘ విరామం తర్వాత దాయాది జట్లు మ్యాచ్ కు సిద్ధమవుతుండగా.. క్రికెట్ అభిమానులు సైతం భారత్-పాక్ మధ్య మ్యాచ్ కోసం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. నాలుగేళ్ల తర్వాత ఇరు జట్లు తలపడుతున్నాయి. ఈ రెండు దేశాల మధ్య జరిగే మ్యాచ్ కోసం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా క్రికెట్ అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే, వారు నిరాశ చెందే అవకాశం ఉంది.

ఆసియా కప్ 2023: భారత్ ఎన్నిసార్లు ఆసియా కప్ గెలిచిందో తెలుసా? వన్డే ఫార్మాట్‌లో జట్టు అత్యల్ప స్కోరు!

సెప్టెంబర్ 2న భారత్-పాకిస్థాన్ మధ్య జరగనున్న మ్యాచ్‌కు వర్షం అడ్డంకిగా మారే అవకాశం ఉన్న సంగతి తెలిసిందే.. శనివారం క్యాండీలో వర్షం ముప్పు పొంచి ఉంది. ఆ రోజు 90 శాతం వర్షాలు కురిసే అవకాశం ఉందని వాతావరణ శాఖ తెలిపింది. వాతావరణంలో తేమ 84 శాతం ఉందని ఆమె తెలిపారు. ఫలితంగా 2023 ఆసియా కప్ కోసం క్రికెట్ అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తుంటే.. పాకిస్థాన్-భారత్ మధ్య మ్యాచ్ వరుణుడి ఖాతాలో వేసే అవకాశం లేకపోలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *