మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి: సెన్సార్ పూర్తయింది.. ఇప్పుడు తెరపై చూద్దాం

ప్రేక్షకులకు పూర్తి వినోదాన్ని అందించేందుకు ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’ సిద్ధమవుతోంది. యంగ్ టాలెంటెడ్ హీరో నవీన్ పోలిశెట్టి (నవీన్ పోలిశెట్టి), స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్క శెట్టి (అనుష్క శెట్టి) జంటగా నటించిన చిత్రం ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. తాజాగా ఈ సినిమా సెన్సార్ కార్యక్రమాలను పూర్తి చేసుకుంది. సెన్సార్ సభ్యుల ప్రశంసలతో పాటు UBIA సర్టిఫికేట్ కూడా పొందింది. చివరిగా సెన్సార్ కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకుని సెప్టెంబర్ 7న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.ఈ సినిమా క్లీన్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ అని మొదటి నుంచి మేకర్స్ ఎనౌన్స్ చేస్తున్నట్టుగానే సెన్సార్ వారు కూడా UBA సర్టిఫికేట్‌తో క్లారిటీ ఇచ్చారు. అలాగే, ఈ చిత్రం యొక్క ఆదర్శవంతమైన రన్ టైమ్ 151 నిమిషాలకు (2 గంటల 31 నిమిషాలు) లాక్ చేయబడింది. సెన్సార్ నుండి మంచి ప్రశంసలు అందుకోవడంతో సినిమా విజయంపై కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నామని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. (మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి సెన్సార్ వివరాలు)

రొమాంటిక్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ కథతో యువి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై మహేష్ బాబు పి దర్శకత్వంలో వంశీ, ప్రమోద్ నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘మిస్ శెట్టి మిస్టర్ పోలిశెట్టి’. శ్రీకృష్ణ జన్మాష్టమి సందర్భంగా సెప్టెంబర్ 7న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నారు. ఇప్పటివరకు విడుదలైన టీజర్, పాటలు, ట్రైలర్‌కు ప్రేక్షకుల నుంచి మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. రేపు థియేటర్లో కూడా అదే రెస్పాన్స్ వస్తుందని చిత్ర బృందం నమ్మకంగా ఉంది.

అనుష్క.jpg

మరోవైపు సినిమాను ప్రేక్షకులకు మరింత చేరువ చేసేందుకు హీరో నవీన్ పొలిశెట్టి ప్రమోషన్‌ టూర్‌లు చేస్తున్నారు. గుంటూరు, విజయవాడ, రాజమండ్రి, నెల్లూరులో ఆయన పర్యటిస్తున్నారు. ఈ టూర్‌లకు వస్తున్న భారీ రెస్పాన్స్‌తో పాటు సినిమా కూడా జనాల్లోకి చేరుతోంది.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-01T21:27:11+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *