పాట్నా : నిజ జీవితంలో రాఖీ చూసారా..? 7 వేల మంది రాఖీలు కట్టారు.

రాఖీ సినిమాలో జూనియర్ ఎన్టీఆర్ చేతినిండా అమ్మాయిలతో రాఖీ కట్టే సన్నివేశం గుర్తుందా? నిజజీవితంలో అలాంటి దృశ్యమే పాట్నాలో కనిపించింది. 7 వేల మంది విద్యార్థినులు ఖాన్ సర్‌కు రాఖీలు కట్టారు. ఖాన్ సార్ ఎవరు?

పాట్నా : నిజ జీవితంలో రాఖీ చూసారా..?  7 వేల మంది రాఖీలు కట్టారు.

పాట్నా

పాట్నా: అతని పేరు ఖాన్ సర్. కోచింగ్ సెంటర్ ఓనర్. అతని కోచింగ్ సెంటర్‌కు 10,000 మంది విద్యార్థులు వచ్చారు. 7,000 మంది విద్యార్థినులు ఆయనకు రాఖీలు కట్టారు. ఇది ప్రపంచ రికార్డు అని ఖాన్ సార్ చెప్పారు. రాఖీ సినిమాలో జూనియర్ ఎన్టీఆర్ కి అమ్మాయిలు రాఖీ కట్టే సన్నివేశం ఎక్కడ జరిగింది?

రక్షా బంధన్ 2023 : ఇండిగో విమానంలో రక్షాబంధన్ వేడుక.. పైలట్ సోదరి రాఖీ కట్టింది

పాట్నాకు చెందిన ప్రముఖ విద్యావేత్త ఖాన్ సర్‌కి సోషల్ మీడియాలో మిలియన్ల మంది ఫాలోవర్లు ఉన్నారు. అతని వీడియోలు చాలా మాధ్యమాల్లో క్రమం తప్పకుండా వైరల్ అవుతున్నాయి. రక్షాబంధన్ సందర్భంగా తన కోచింగ్ సెంటర్‌లో ప్రత్యేక కార్యక్రమాన్ని ఏర్పాటు చేశారు. కార్యక్రమంలో వివిధ బ్యాచ్‌లకు చెందిన విద్యార్థులు పాల్గొన్నారు. వీరిలో 7 వేల మంది విద్యార్థులు ఆయనకు రాఖీలు కట్టారు. గతంలో ఎక్కడా ఇలా జరగలేదని, ఇది ప్రపంచ రికార్డు అని ఖాన్ సార్ చెప్పారు. ఈ కార్యక్రమం 2.5 గంటల పాటు కొనసాగింది. ఖాన్ సర్ కు అక్కాచెల్లెళ్లు లేకపోవడంతో తన విద్యార్థులను చెల్లెళ్లుగా భావించి ప్రతి సంవత్సరం ఇలాగే రాఖీలు కట్టేవాడు.

రక్షా బంధన్ 2023 : ఇది నిజమైన రక్షా బంధన్.

ఖాన్ సర్ జనరల్ స్టడీస్ బోధనా విధానం చాలా ప్రసిద్ధి చెందింది. హిస్టరీ, జియోపాలిటిక్స్, జాగ్రఫీ ఎక్కువగా బోధిస్తారు. అతని వీడియో ఉపన్యాసాలకు మిలియన్ల మంది వీక్షణలు ఉన్నాయి. ఖాన్ సర్ 1993లో గోరఖ్‌పూర్‌లోని సైనిక కుటుంబంలో జన్మించారు. తండ్రి రిటైర్డ్ ఎయిర్ ఫోర్స్ అధికారి. ఖాన్ సర్ కూడా సైన్యంలో చేరాడు. అలహాబాద్ యూనివర్సిటీ నుంచి ఎమ్మెస్సీ పూర్తి చేశారు. అతనికి మిలియన్ల కొద్దీ యూట్యూబ్ ఫాలోవర్లు ఉన్నారు. ఖాన్ సర్ తన తరగతులకు తక్కువ ఫీజు వసూలు చేస్తూ పాఠాలు చెప్పుకుంటూ ముందుకు సాగుతున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *