రజనీకాంత్: జైలర్ సూపర్ సక్సెస్‌తో నిర్మాత కళానిధి మారన్ సూపర్ స్టార్‌కి సర్ ప్రైజ్ గిఫ్ట్ మరియు చెక్ ఇచ్చారు.

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్‌కు నిర్మాత కళానిధి మారన్ సర్ ప్రైజ్ గిఫ్ట్స్ ఇచ్చారు

రజనీకాంత్: సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్.. నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం “జైలర్”. సూపర్‌స్టార్‌కి ఈ సినిమా మంచి కమ్‌బ్యాక్‌ని అందించిందనే చెప్పాలి. ఇటీవలే ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తోంది. తాజాగా ఈ సినిమా 600 కోట్ల కలెక్షన్లను కొల్లగొట్టి రికార్డులు సృష్టించింది. చాలా రోజుల తర్వాత రజనీ తన స్టామినా చూపించాడనే చెప్పాలి. రజనీ సినిమా హిట్ అయితే ఆ మొత్తం ఏ రేంజ్ లో ఉంటుందో చాటి చెప్పింది.

నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ‘జైలర్’ ఇప్పటికే 500 కోట్లు దాటి 600 కోట్ల దిశగా దూసుకుపోతోంది. ఆ సినిమా కలెక్షన్లను ఇంకా అడ్డుకునే సినిమా లేదు. దీంతో కలెక్షన్ల మోత మోగిస్తుంది. ఈ నేపథ్యంలో నిర్మాత కళానిధి మారన్ హ్యాపీగా ఉన్నారు. విజయాన్ని ఘనంగా జరుపుకుంటారు. టీమ్‌కి గిఫ్ట్‌లు ఇస్తూ సర్ ప్రైజ్ చేస్తున్నారు. దర్శకుడు నెల్సన్‌కి రోల్స్ రాయిస్ కారును బహుమతిగా ఇచ్చినట్లు సమాచారం. ఇక తన హీరో రజనీకాంత్‌కి సర్‌ప్రైజ్‌ల మీద సర్‌ప్రైజ్‌లు ఇచ్చాడు.

 

చిత్రం

ఇప్పటికే ఈ సినిమా కోసం రజనీ భారీ రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్నట్లు వార్తలు వినిపించగా, తాజాగా మరో భారీ మొత్తాన్ని రజనీ చెల్లించాడు.(రజినీ కాంత్) నిర్మాత కళానిధి మారన్ బహుమతిగా ఇచ్చారు. దీంతో ఇప్పుడు అత్యధిక పారితోషికం తీసుకునే స్టార్‌గా సూపర్‌స్టార్‌ మారిపోయాడు. అంతే కాకుండా ఆ కారును సూపర్ స్టార్ కు బహుమతిగా ఇచ్చాడు. రజనీకాంత్ ఇంటికి రెండు బీఎండబ్ల్యూ కార్లను తీసుకొచ్చిన నిర్మాత కళానిధి మారన్.. తనకు నచ్చిన దానిని సెలెక్ట్ చేస్తానని ఆఫర్ ఇచ్చాడు. దీంతో తనకు సౌకర్యంగా ఉండే బీఎండబ్ల్యూ ఎక్స్7 కారును రజనీ తీసుకెళ్లారు. దీని విలువ ఒకటిన్నర కోట్లు.

 

పోస్ట్ రజనీకాంత్: జైలర్ సూపర్ సక్సెస్‌తో నిర్మాత కళానిధి మారన్ సూపర్ స్టార్‌కి సర్ ప్రైజ్ గిఫ్ట్ మరియు చెక్ ఇచ్చారు. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *