శ్రీశైలం చిరుత : శ్రీశైలంలో మళ్లీ చిరుత సంచారం.. తీవ్ర భయాందోళనలో భక్తులు

చిరుత సంచరిస్తున్నా అటవీశాఖ అధికారులు పట్టించుకోవడం లేదని భక్తులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. శ్రీశైలం చిరుత

శ్రీశైలం చిరుత : శ్రీశైలంలో మళ్లీ చిరుత సంచారం.. తీవ్ర భయాందోళనలో భక్తులు

శ్రీశైలం చిరుత

శ్రీశైలం చిరుత – రుద్ర పార్కు : శ్రీశైలంలో మరోసారి చిరుత సంచారం కలకలం రేపుతోంది. రుద్ర పార్కు వద్ద చిరుతపులి కనిపించింది. కొందరు భక్తులు తమ ఫోన్లలో చిరుతపులిని వీడియో తీశారు. 10 రోజుల క్రితం శివాజీ స్పిరిట్ సెంటర్‌లో కూడా చిరుతపులి కనిపించింది. చిరుత సంచారంతో భక్తులు భయాందోళనకు గురవుతున్నారు. చిరుత సంచరిస్తున్నా అటవీశాఖ అధికారులు పట్టించుకోవడం లేదని భక్తులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

నంద్యాల జిల్లా శ్రీశైలంలో చిరుతపులి సంచారం రోజురోజుకూ పెరుగుతోంది. శ్రీశైలం అటవీ ప్రాంతంలో ఉంది. శ్రీశైలం మల్లన్నను దర్శించుకునేందుకు భక్తులు భారీగా తరలివస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో మరోసారి చిరుత, పులి సంచరించడంతో భక్తులు తీవ్ర భయాందోళనకు గురయ్యారు. రుద్ర పార్కు సమీపంలో చిరుతపులి కనిపించడంతో భక్తులు ఆందోళనకు గురయ్యారు. చిరుత సంచారంతో భక్తులు, స్థానికులు భయపడుతున్నారు. చిరుతపులి ఎప్పుడు, ఎక్కడ దాడి చేస్తుందోనని ఆందోళన చెందుతున్నారు.

చిరుత సంచారంపై అటవీశాఖ అధికారులు పట్టించుకోవడం లేదని భక్తులు ఆరోపిస్తున్నారు. చిరుతలు సంచరించే ప్రాంతాల్లో భద్రతా ఏర్పాట్లు చేయకపోవడంపై భక్తులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అనేక సందర్భాల్లో చిరుతపులులు సంచరిస్తున్నా అటవీశాఖ అధికారులు పట్టించుకోకపోవడంపై భక్తులు, స్థానికులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇప్పటికైనా అటవీశాఖ అధికారులు మేల్కొని చిరుతలు సంచరించే ప్రాంతాల్లో ఉచ్చులు ఏర్పాటు చేసి వలవేయాలని భక్తులు, స్థానికులు కోరుతున్నారు.

కాగా, తిరుమలలో ఫుట్ పాత్ పై చిరుతపులి చిన్నారిపై దాడి చేసి చంపిన ఘటన కలకలం రేపింది. ఈ ఘటనతో భక్తులు భయాందోళనకు గురయ్యారు. శ్రీశైలంలో ఇలాంటి దుర్ఘటన జరగకుండా అధికారులు చర్యలు తీసుకోవాలని భక్తులు కోరుతున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *